Announcement

Collapse
No announcement yet.

Intel เตรียมปล่อย Lynnfield ออกสู่ตลาดเดือนกันยายน :อุปสรรคครั้งใหญ่ของ AMD ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เชื่อได้มุขนี้ว่าล้ม AMD ไม่ลงหรอก ดูจากรูปการตอนนี้แล้ว AMD เค้าแทคติคเหนือกว่าเยอะ โดน 2-0 ยังน้อยไปนะผมว่า อิอิอิ

Comment

รอดูกันต่อไป

Comment

ราคาMB จะเป็นตัวตัดสินความคุ้มค่านะงานนี้

Comment

ถ้าซื้อ I5 เป็นเงินของพ่อแม่ ที่สูง เพื่อเอามาเล่นเกม ขอบอกตรงๆ คุณไม่มีสมองครับ (โง่)
          แต่ถ้าหากเอามาทำงานเฉพาะด้านตัดต่อหนัง VDO ก็ว่าไปอย่าง

หากแบมือขอเงินพ่อแม่อยู่ ซื้อComแพงมากมาย ก็เกรงใจท่าน

คนอื่นคิดเหมือนผมมั้ย

......................................................................

Comment

อย่าให้ ขายถูก ขาย แพงไป

Comment

Working...
            X