Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกลี๊ยด เกลียด !!!! ไม่มีของแล้วใส่รูปไว้ทำไม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Darin View Post
    คุณนั่นแหละค่ะ ที่บ้า คนที่ไปเจออะไรมาแล้วเล่าสู่กันฟังที่สิงสถิตในบอร์ดนี้มานานก็มีเยอะแยะ คงจะบ้ากันทั้งบอร์ดนั่นแหละค่ะ
    ใจเย็นๆ - - ไม่มีใครบ้าหรอก แค่ความคิดเห็นไม่ตรงกันเท่านั้นเอง

Comment

มันก็น่าหงุดหงิดใจเหมือนกัน ที่เว็บบอกว่ามี แต่ไปที่ร้านจริงๆไม่มี

ไม่มีของน่าจะทำหมายเหตุ out of stock ไว้

อย่างนี้ต้องโทษคนทำเว็บครับ กันคนดูแลสินค้าที่ไม่คุยกัน

อิอิ

Comment

สงสัยรอลูกค้าสั่งเยอะๆมั้ง จะได้นำเข้าทีเดียว

Comment

^ แต่ผมขัดใจภาพนี้จัง มันน่าจะหลุดให้หมดไปเลย eiei kum

Comment

ไม่เต็มแน่ๆ ข้ามกันไปดีกว่าคับ

All กัน ป่ะ ไม่เต็ม ชัว!!! 55

Comment

ไม่มีอะไรได้ดังใจเราทุกอย่างหรอกครับ

Comment

ใจเย็นๆครับ ของส่งทางน้ำต้องทำใจครับ ทางที่ดี ก็แบบท่านวืกรว่า ลองไปเดินดูร้านอื่น เผื่อมี รุ้นอื่นที่ถูกใจกว่า ครับ

Comment

บ้า กันทั้ง บอร์ด 55555

Comment

ผมว่าถ้าของไม่มี ก็ น่าจะขึ่นเวบบอกหน่อยว่า หมด เพราะบางคนไม่ได้โทรเช็ค เสล่อไปเลยเจอของหมดเสียค่ารถฟรี(ตัวผมเอง)- -*

Comment

55555+ มาดู จกขทต่อไป

Comment

ทางร้านน่าจะอัพเดทข้อมูลให้มันเป็นปัจจุบันของหมดก็ขึ้นว่าหมดแบบวันต่อวันเลยยิ่งดีนะครับคนดูจะได้เข้าไปเช็คได้เลยโดยที่ไม่ต้องโทรถาม เพราะบางทีพนักงานก็ยุ่งอยู่กับงานของตัวเองไหนจะต้องขายของไหนจะต้องรับโทรศัพบางทีกว่าจะรับโทรศัพนานมาก มาแสดงความคิดเห็นแค่นี้ครับ...รักนะ จุ๊บๆ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                          ไม่มีไครไม่อยากขายของหรอก ถ้ามีของให้ขายครับ เงินทั้งนั้นครับ
                          ใช่ครับ อาจจะมีบ้างปัญหาที่สินค้า Delay มาไม่ตรงกำหนด หากขึ้นท่าแล้วก็ต้องเช็คของเข้าคลังสินค้าของ Suppiler แล้วจะต้องเก็บข้อมูล SN. เข้าระบบ กว่าจะกระจายไปยัง Dealer และจัดจำหน่ายออกขาย

แต่บ้างครั้ง ก็เข้าใจร้านค้าเหมือนกัน(เพราะทำมาแล้ว) บ้างที่ก็ปรับราคาในเว็บไม่ทัน ตัวร้านเองก็ต้องโทรเช็คกับ Supplier เหมือนกัน
                          บางครั้ง ที่ไม่ OUT OF STOCK ในเว็บตัวเองก็เพราะ ต้องรอให้แน่ใจก่อนว่า สินค้าตัวนั่นจะไม่วางขายกันอีกต่อไป (หรือต้องอ้างอิง สินค้าตาม Supplier ไว้ก่อนครับ)
                          Last edited by tonghadyai; 30 May 2009, 05:57:29.

Comment

เห็นด้วยกับ จขกท. ครับ เพราะเจอมาแล้วกับ ตัว จะเอา SpinQ ในเว๊ปขึ้นหรา ว่า มีพอไป เดินหาทั่วห้างหมด ทั้งห้าง

อะไรมันจะขายดิบขายดีขนาดนั้น นี้ขนาดซื้อตัวที่ไม่เห็นจะมีคนเล่นเท่ากับ ยี่ห้อนอื่นเลย แปลก

เลยต้องถอยรุ่นอื่นมาแทน เพราะว่า จะมาอีกทีก็ ลำบากไกลมาก บ้านอยู่ หนองจอกอ่ะ

แค่ค่าเดินทางไป กลับ ก็ น้ำมัน 300 แหละ ไม่คุ้มเอาซะเลย

Comment

สรุปว่า ผมบ้าด้วยหรือครับ....(เห็นเห็นเหมาทั้งบอร์ดเลย) T.T

Comment

Working...
                              X