Announcement

Collapse
No announcement yet.

At the end of my Phenom II 720 story

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by niCe_guY View Post
    ผมว่าเอาแบบนิ่งๆมาแบ่งกันชมดีกว่าครับ ไม่นิ่งหรือแหกตาอย่าเอามาครับ

จะรอ Config นะครับ เพิ่มความรู้
    +1 ปูเสื่อ รออีกคนครับท่าน

Comment

เปิดไม่ติดอะ
      ยังไม่ได้เสียบปลัก

Comment

เดี่ยวๆ รอเครียงานก่อน รอเดี่ยวๆ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
          เดี่ยวๆ รอเครียงานก่อน รอเดี่ยวๆ
          ป๋าจะทำอะไรครับ อิอิ รอชม

Comment

Originally posted by Coreแข็งDuo View Post
            ป๋าจะทำอะไรครับ อิอิ รอชม
            ก็ใส่ CPU เข้า MB ไงครับ เพราะเมื่อวาน น้อง VoodooXT เอา CPU มาคืน ยังไม่ได้ใส่กลับเข้าไปเลยครับ

อิอิ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
              ถ้ายังไม่ว่างเอามาให้ผมลองก่อนก็ได้ อิอิ

Comment

รอชมของท่านวิกรครับ

Comment

แรงงง ๆ

Comment

Working...
                  X