Announcement

Collapse
No announcement yet.

First Time With AMD Phenom II 720BE

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• First Time With AMD Phenom II 720BE

ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณพี่วิกร ที่เอื้อเฟื้อ CPU ตัวแรงตัวนี้ให้ผมยืมมาเล่นนะครับ ขอบคุณจริงๆ

System :
    AMD Phenom II 720BE
    DFI LP UT 790FX-M2R
    G.Skill DDR2 2x2GB
    HD4870 GDDR5 512MB

Validate : http://valid.canardpc.com/show_oc.php?id=565029
    Attached Files
    Last edited by VooDooXT; 12 May 2009, 22:54:39.

แรง แบบ เมพ อืมๆ
    แรงจังเลย

Comment

DFI LP UT 790FX-M2R ตัวนี้ แรงตลอดกาลจริงๆ

Comment

ht 2500

Comment

Originally posted by alexaob View Post
          ht 2500
          ดู nb ดีกว่าท่าน 2750 โอ้ว

Comment

แรงมากๆ

Comment

HTT&NBFreq แรงได้ใจมากครับ

Comment

ไอ้CPU ไม่รักดี เต็มที่เลยครับ พังไม่ว่าอย่ามีลอยใหม้ก็พอ จะได้เอาไปเปลี่ยนตัวใหม่มาลุ้นเปิดหัวครับ อยากให้พังเหมือนกัน
                ว่าแต่ มันได้เกิน 3.6 ใหมครับ ที่ฝากลองน่ะ

เดี่ยวหา VGA ได้ก่อนจะเอา 9650 มาให้ดูครับ

Comment

ถูกใจล่ะสิ เด๋วว่างๆเอา 7750 ไปฝากมั่ง อิอิ

Comment

โอ้ว การบ้านดีอย่างนี้ต้องลอก อิอิ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                      ไอ้CPU ไม่รักดี เต็มที่เลยครับ พังไม่ว่าอย่ามีลอยใหม้ก็พอ จะได้เอาไปเปลี่ยนตัวใหม่มาลุ้นเปิดหัวครับ อยากให้พังเหมือนกัน
                      ว่าแต่ มันได้เกิน 3.6 ใหมครับ ที่ฝากลองน่ะ

เดี่ยวหา VGA ได้ก่อนจะเอา 9650 มาให้ดูครับ
                      3.5+ ไป ผมต้องลด HT/NB ลงแล้วอ่าพี่วิกร สุดๆ ที่ลองได้ราวๆ 3.7 แต่ HT กดไปอยู่ต่ำก่า 2000 T_T"

Comment

Originally posted by VooDooXT View Post
                        3.5+ ไป ผมต้องลด HT/NB ลงแล้วอ่าพี่วิกร สุดๆ ที่ลองได้ราวๆ 3.7 แต่ HT กดไปอยู่ต่ำก่า 2000 T_T"
                        เอ่อ คุณ VoodooXT ครับ ถามหน่อยดิ แผ่น Need for speed Undercover อ่ะ เน่าคาห้องผมแล้วนะ เหอๆ รอเจ้าของอยู่ จะคืนหลายรอบละะ ลืม

Comment

น่าจะ ทำไบออสเปิดหัวได้ ออกมาบ้างนะ รุ่นเนียะ แอบ น้อยใจ งุงิ งุงิ

Comment

Ht freqคูณเท่าไหร่อะท่าน
                            NB freqคูณเท่าไหร่นะท่าน
                            อยากรู้มั่งครับ
                            เด๋วจัดมาโชว์มั้ง หุหุ
                            ไม่รู้ว่าบอร์ดผมจะไหวหรือป่าว

Comment

อยากลองบ้างจังตัวแรง

Comment

Working...
                              X