Announcement

Collapse
No announcement yet.

MSI 790FX-GD70 & ASUS M4A79T DELUXE

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ส้วนตัวผมชอบหน้าตาของ MSI นะครับ เต็ม 100 เลย แต่ความแรง น่าจะ ASUS นะผมว่า เรื่องประกันก็คงโอกว่า ตัดสินใจยากครับ แล้วแต่คนอย่างว่าแหละ.. ออิ

Comment

ซื้อประกันร้านไปเลยสิครับ

ผมเคยเฟรชไบออสไม่ผ่านทีนึง ไบออสเน่าเลย เอาไปให้ com&more ดู เค้าก็เปลี่ยนตัวใหม่ให้เลยนะครับ

ยังไม่เคยได้ไปดูศูนย์ 4system เลย

ยังไงประกันร้านเดียวเค้าก็ไปเครียกันเองละครับ

Comment

Asus ภาคจ่ายไฟ 8+2 ส่วน msi ไม่รู้กี่เฟส

Comment

ชอบ MSI

Comment

มีขา msi อีกป่าวเอ่ย สุโค่ยจิงๆ อิอิ

Comment

MSI อีกเสียงค่ะ ไม่ได้ด้อยไปกว่า ASUS เลย แต่ที่สำคัญ ราคาถูกกว่าค่ะ เอาเงินส่วนต่างไปสอยซิ้งมาอัดได้เลย
              ถ้าเป็นดิฉัน ก็เลือก MSI เพราะ4Systemใกล้บ้านด้วย เยื้องๆ แฟชั่น ไอซ์แลนด์ นี่เองค่ะ

เคยเอาบรอดไปเคลมมา 4 รอบ เปลี่ยนตัวใหม่ให้ทุกรอบค่ะ ฮี้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
              Last edited by nunok๑za; 8 May 2009, 19:04:48.

Comment

Working...
              X