Announcement

Collapse
No announcement yet.

M2N-E ควง x2 3600 ตันที่ 2.2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ได้เท่านี้ก็ รู้สึกคุ้มค่าตัวมันแล้วครับ ขอบคุณคำแนะนำดี ๆ จากทุกท่านฮับบบบบบบบ

Comment

แรงแล้วคับ

Comment

ยังไงก็ยังสู้ คุณ benzmore ไม่ได้หรอกครับ มีโอกาสอยาก เล่น Abit บ้าง นะ

Comment

เอ่อ ผมปรัยค่าHT ไม่ด้ายอ่ะ mb GA-M55-SLI ปรับละมานไม่ลดตามที่ปรับ เอาบอร์ดไปเครมตัวใหม่มาก้อเป็น ง่า งงกะมานเจงๆ x2 3600+@2.6 วิ่งเนียนๆก้อแรงมากแล้วงับ ชองผมยังแค่2.5 เองเกินนั้นมาน เน่า อิๆ ไม่ด้ายใช้ mb พิมนิยมm2n-e อิจฉาๆ

Comment

แรงแย้ว งับเผาไปซักพัก 2.7+ ได้แน่นอน

Comment

เข้ามาดูครับ

Comment

สงสัยต้องลองคล๊อกบ้างแล้ว

Comment

Working...
                X