Announcement

Collapse
No announcement yet.

ชุดนี้ ได้ supply ของ DTECH 400 วัตต์ ไหวไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แนะนำ tagan bz700 หรือ tg600 ฮ่าๆๆ ล้อเล่นครับ
    พูดถึงว่าใช้งานได้หนะได้ครับ แต่คุณรักคอมคุณหรือป่าวนี้ต้องถามตัวเองครับ ถ้ารักก็หา ภาคจ่ายไฟดีๆไห้มันหน่อยครับ มันจะได้รักเราไปนานๆ ลองหา raidmax RX530ss มาลองใช้ดูครับ ถูกๆๆมีเยอะๆ1000 -1100 ของมือสองสภาพดีๆงามๆ หรือของไหม่เลยก็ได้ครับ 1400 รับลองใช้ได้แน่นอนครับ

Comment

ของผมตามลายเซ็นเมื่อก่อน DTECH 400w >> DTECH 550w ทำ HD ผมลาโลกไป 2 ตัว 3 เดือนไป 1 4 เดือนต่อมา ไปอีก 1 2 เดือนต่อมา การ์ดจอลาโลกครับ หาตัวไหม่เถอะ

ปล.เปลี่ยนเเล้วสบายใจไฟนิ่งดีอีกด้วยครับ (ไฟเหลือครับไม่ค่อยคล็อกตั้งแต่เปลี่ยน)

Comment

เราว่าเอา Delux ตัวสีดำ หรือ GView Titanium ดีก่่า 1000 ก่า ๆ

Comment

Working...
        X