Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปิดเครื่องเล่นแล้วช้าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by =]Wazabi[= View Post
    ผมมือใหม่ครับ OC ยังไม่เป็นเลย แระไอ้ที่เคลียไบออสทำไงครับ ถ้าไม่เป็นการรบกวนช่วยสอนหน่อยก็ดีครับ อิอิ
    อ้าว งานเข้าละ

Comment

ถอดแบต ใส่ใหม่ -*- ง่ายกว่าไหม

Comment

ลองตั้งค่าดีๆ

อาจจะมีฟังก์ชั่นบางอัน ทำให้ช้าก็ได้
        หรือเปลี่ยนแผ่น windows ดู...

Comment

ลงงวินโดวใหม่ลองดูแล้วครับปรากฎว่าหายช้าแล้วครับเป็นปกติแล้ว แต่ไอ้หน้าจอ American Megatrend ไม่รู้ว่ามันจะโผล่มาอีกเมื่อไหร่วันดีคืนดีมันอาจจะมาใหม่ก็ได้ไม่ชอบเลย ขอบคุณทุกท่านครับ

Comment

ดีแล้วครับที่หาย ไปแหละครับ ปิดกระทู้ แว๊ปปปปป

Comment

Working...
            X