Announcement

Collapse
No announcement yet.

รวมพลของ Athlon X2 ๗ ๗ ๕ o B e งับ อิอิ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by passakont View Post
    อิอิ
    สอนบ้างจิคับ set ไม่เป้นแฮะ ตัว DFI งง กะมันอยู๋
    Cpu Clock Ratio x15 ได้ 3.0 ล่ะ อยากลื่นๆหน่อย ลดตัวคูณดัน BUS เอาครับ
    ระวังๆ หน่อยนะครับ ค่อยๆดันนะครับ แต็ป มา รอเคลมหลายเดือนเลยนะครับ

http://overclockzone.com/exzato/2009...2rs/index.html <=== ศึกษาเพิ่มเติมด้านในนะครับ
    http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=384405<===อันนี้สูตรคล็อก
    Last edited by SCM; 19 Jan 2010, 18:58:45.

Comment

• โหนย น่าอิจฉา เรามีแค่ 4000+ แง๊วๆ

Last edited by superaot; 20 Jan 2010, 02:36:58.

Comment

• อดีต เทพ

Comment

• กว่าจะตามขุดกระทู้เจอ..อ้าวเข้ามาดันกันหน่อยนะครับ ให้เค้ารู้ว่าเรายังไหว คริๆ 7750BE

Comment

• ผม ก็ ยัง ใช้อยู่นะคร๊าฟฟฟ

Comment

• ก็มันยังไหว ไม่รู้จะเปลี่ยนทำไม

Comment

• Originally posted by gorly View Post
                ก็มันยังไหว ไม่รู้จะเปลี่ยนทำไม
                หนับนุน จ้าาา ^______^

Comment

• 7850 BE เข้ามาแจมคร๊าาบ พี่น้องกาาาน

Comment

• 7750 ม่ะไหร่จะพังอ้าอยากได้ใหม่แล้ว - -"

Comment

• ยังใช้อยู่ครับอิอิ

Comment

• ว้าวๆๆๆ กระทู้นี้ ยังอยู่ ว้าวๆ อิอิ

ผมก็ยังใช้ อยู่ครับ ยังแจ่ม เสมอ ดูที่ ลายเซ็น อิอิ

Comment

• ยังใหวอยู่น้าาา แต่ทนเสียงพัดลมไม่ใหว เปลียนมาใช้cm coolจริงๆ

Comment

• จัด TX3 ดิครับเย็น+เงียบ+ราคาคุ้ม

Comment

• ยังใช้อยู่เลย
                              รอเจ้งแล้วค่อยเปลี่ยนยกชุดไปเลย ^^

Comment

• 7750BE อีกยาว..

Originally posted by gorly View Post
                                ก็มันยังไหว ไม่รู้จะเปลี่ยนทำไม
                                ถูกครับ..อิอิ..

Originally posted by lewzone View Post
                                7750 ม่ะไหร่จะพังอ้าอยากได้ใหม่แล้ว - -"
                                ของดีอยากให้พัง 555..

Originally posted by dammy View Post
                                ยังใหวอยู่น้าาา แต่ทนเสียงพัดลมไม่ใหว เปลียนมาใช้cm coolจริงๆ
                                CM Hyper TX3 คุ้ม เงียบ สบายกระเป๋าครับ 555 (BE) ..

Originally posted by kook_kaii^^ View Post
                                จัด TX3 ดิครับเย็น+เงียบ+ราคาคุ้ม
                                ของเขาดีจริงๆครับ.. อิอิ..

Comment

Working...
                                X