Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำเมนบอร์ด S939 ให้หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำเมนบอร์ด S939 ให้หน่อยคับ

ตอนนี้กะลังดู2ตัวนี้อยู่อ่ะ MSI k8n Neo4-f กะ ASUS A8N5X อยู่อ่ะคับ คืออยากได้ที่เป็นชิบของ NF4 อ่ะคับ อยากรู้ว่า2ตัวนี้ตัวใหนดีกว่ากัน เพราะราคาก็พอๆกันคับ

อีกคำถามคับ มีแรม2ตัว Bus400 เท่ากัน ขนาด256 เท่ากัน ยี้ห้อ kington เหมือนกัน แต่ที่สกีนไว้ตงชิบแรมมันไม่เหมือนกันอ่ะคับ จะทำแบบ Dual ได้มั้ยคับ

Comment

1. A8N5X

2. ได้

Comment

1A8N5X ด้วยคนครับ หรือ A8N-E เลยก็ได้ ถ้าใหว ใส่ SATA2 ได้เลยครับ
        2DUAL ได้ครับ

Comment

แล้วมีตัวใหนนอกจากนี้ที่แนะนำบ้างมั้ยคับ ไม่เกิน3200อ่ะคับ

Comment

ถ้าดีกว่านี้ก็ต้องมอง DFI Lanparty อย่างเดียวละคับ ปรับได้ละเอียดยิบ OC กระจาย

Comment

Working...
            X