Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ PHENOM II 720

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by toptap View Post
    ถ้าไฟ 1.25 กับ 22 องศาไม่แปลกหรอกครับ
    ขอบคุณคร้าบท่าน

Comment

แปลกแน่นอน มีอย่างที่ไหนอุณหภูมิต่ำกว่าสภาพแวดล้อม

แต่ไม่ต้องไปกังวลหรอกครับ AOD มันเพี๊ยะประจำ

Comment

ไม่ลอง เปิด 4หัวให้ดูมั่ง

Comment

Originally posted by tawincam View Post
          ไม่ลอง เปิด 4หัวให้ดูมั่ง
          ลองแล้วครับ

พยายามอยุ่ 5 วัน เปิดทุกวันทำลายกำแพงมันไม่ออก ฮ่าๆ

แต่ตอนกลางวันในห้องผมนี่ ร้อนอนาถ cpu มันขึ้น 45 ก็มีนะครับ แบบนี้มันเพี้ยนไปขนาดไหนเนี่ย

ร้อนอนาถนี่คือ ผมอยู่ในห้องไม่ได้ เปิดแอร์แม่ด่า ยิ่งกว่าซาวน่า ต้องไปเดินห้างแทนลย
          Last edited by kittichart; 29 Mar 2009, 00:54:48.

Comment

ลองดูใน bios แล้วมาบอกอีกที

Comment

Working...
            X