Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามระหว่าง i920 กับ PHENOM II X4 940 BE ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

--------------------------------------------------------------------------------

i920 แรงกว่า แพงกว่า
    X4 940 แรงไม่เท่า ถูกกว่า

ส่วนต่างซื้อXbox360มาเล่นคุ้มไม่ต้องห่วงการ์ดจอพอแน่ๆไม่ต้องกังวลว่าไม่ลื่น เล่นกับเพื่อนได้ด้วย
    ซื้อเล่นเกมจริงๆนะผมเอาธรรมดาพอแค่เล่นได้ เปิดบิทเกมไปเล่นกับเครื่องXboxต่อ
    นี่ไงสเปคเล่นเกม ถ้าไม่ไว้แปลงไฟล์นะ2หัวเหลือเฟือเลย

ปล.อาจนอกเรื่องหน่อยแต่เล่นเกมซื้อของแพงไปก็แค่นั้นตาคนจะแยกความละเอียดได้แค่ไหน
    ปล2.ซื้อมาแล้วใช้ทำเงินได้ก็ซื้อเหอะแต่แค่เล่นเกมเอามันเล่นได้ก็พอ
    ปล3.เก็บเงินไว้ตอนนี้เศรษฐกิจไม่ดีเก็บส่วนต่างไว้ทำอย่างอื่นดีกว่า
    ปล4 ยาวไปไหม.ผมก็อยากได้นะi920ตอนแรกกำเงิน5หมื่นจะไปซื้อไปได้ครึ่งทาง
    คิดได้ว่าเก็บเงินไว้ดีกว่าเลยไปสอยxbox360มาแทนเหลือเงินตั้ง4หมื่น
    ปล5.ไม่ได้กวน..ีนนะ ไม่ถูกใจใครก็ขอโทษด้วย

เห็นด้วยครับ

Comment

โอ๊ะ 2 หน้าแล้วเหลอ

งั้นไปดีกว่า ^_^

Comment

Working...
      X