Announcement

Collapse
No announcement yet.

พอดีจะเปลี่ยนเมนบอร์ดอะคับ รบกวนช่วยแนะนำนิดนึงนะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ตามท่านวิกรว่านั้นล่ะครับ หุหุ

Comment

แล้วถ้าจะเอา 3หัวมาเป็น4หัว เอาตัวm3a78-cmได้ปะ

Comment

Originally posted by loveging View Post
        แล้วถ้าจะเอา 3หัวมาเป็น4หัว เอาตัวm3a78-cmได้ปะ
        ทำไม่ได้ครับ ชิพไม่สนับสนุนการเปิดหัวครับ

Comment

ขยับงบอีกนิดแล้วลองตัวที่ผมใช้อยู่มั้ยครับ MSI KA790GX-M ราคา 3พันปลายๆ(3900-4000) ชิพ 790GX / SB750

http://global.msi.com.tw/index.php?f...1&prod_no=1616

จับคู่กับ 7750BE @3.3GHz ใช้มาอาทิตย์กว่าๆก็โอเคนะครับ
          VGA ON-BOARD เป็น ATI3300 เล่น PES 2009 จอ LCD 18.5" 1360x768 ก็ลื่นดี

Comment

Originally posted by wikorn View Post
            A ATI
            N NVIDIA
            ชิพเซทคนละค่ายครับ
            แล้ว 2 อันนี้อันไหนน่าเล่นกว่ากันครับ

Comment

อยากให้มันเข้ากันดีกับ ซีพียู รึ การ์ดจอ
              ซีพียูก็A
              การ์ดจอก็N
              ถ้าถามว่าใส่สลับได้มั้ยก็ได้

Comment

Originally posted by supoth View Post
                อยากให้มันเข้ากันดีกับ ซีพียู รึ การ์ดจอ
                ซีพียูก็A
                การ์ดจอก็N
                ถ้าถามว่าใส่สลับได้มั้ยก็ได้
                แล้วถ้าใส่สลับมันจะมีผลอะไรแตกต่างกันบ้างอะคับ
                Last edited by Peterboy; 23 Mar 2009, 18:42:03.

Comment

เมื่อวานไปเดินพัรทิพมามีคนแนะนำบอร์ด M3N-HD/HDMI มาอะคับ

ผมอยากรู้ว่ามันเป็นอะยังไงอะคับพอดีไม่มีข้อมูลรุ่นนี้เลย รบกวนผู้รู้ชี้แจงข้อดีข้อเสียรายละเอียดนิดนึงครับ

Comment

Working...
                  X