Announcement

Collapse
No announcement yet.

บอร์ด 790GX เลือกยี่ห้อไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by soniqer View Post
    MSI ล่ะ อิอิ ใช้อยู่ 3790 เอง
    790ป่ะ ซื้อจากเวบไหนครับ

Comment

Originally posted by jax88 View Post
      790ป่ะ ซื้อจากเวบไหนครับ
      ผมเพิ่งซื้อมาเมือวานเสาร์เอง KA790GX MSI ราคา 3,790 บาท ที่ ร้าน M&D (ZEER) เอามา TEST ดูใช้ได้เลยคับ มา OC ได้สบายๆ คุ่มคับตัวนี้ ลองหาซื้อดู เเต่ร้านที่ผมไปซื้อหมดเเล้วนะคับ

Comment

ออนบอร์ดเล่นวินนิ่ง 2009 ลื่นๆ

Comment

สิ้นเดือนจาจัดสเปคแบบไหนดีล่ะเนี่ย เห๊อ...จัดงวดนี้ ขอสัก 5 เดือนได้มะ
          ไหงเทคโนฯมันไปไวจัง ตามมะทัน 555

Comment

MSI คุณภาพแน่นอน แต่ว่า ตั้งแต่ไม่ใช้สีแดง ผมเลยไม่ค่อยได้สนใจ

Comment

เชียร์ DFI ครับ

Comment

Working...
              X