Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถาม ทุกท่านที่ใช้ AMD x2 5600+ ว่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เคสสวยมากครับ.....

Comment

Originally posted by wikorn View Post
      แล้วใช้งานได้จริงใหมครับ เช่นเรนเดอร์หนังเล่นเกมส์

ใช้ได้ที่ 3.3 คับ เล่นได้ทุกเกม เปิดเครื่อง 24 ชั่วโมง เปิดแอร์ 12ชั่วโมง(เล่นเกม)ทำทุกอย่างที่เด็กร้านเกมทำ ปิด 12 ชั่วโมงปิดร้านโหลดบิต ยันเปิดร้าน

Comment

บ้านผม 3.4 ล่อไป 60 กว่าองศา

ห้องไม่มีแอร์

อิอิ

Comment

Originally posted by kahung View Post
          ทั้งแรง ทั้งคุ้ม แจ่มเลย
          คุ้มแล้วจริงๆหรอคับ

Originally posted by TWK. View Post
          เย็นมากมาย
          น่าอิจฉาจริงๆ (ห้องเย็นๆ)
          ร้านเกมต้องเย็นคับบางคนเล่นจน จู๋ หดเลยอิอิ

Originally posted by Nash66 View Post
          รูปเคสท่านรูปแรกผมนึกว่าซานติก้า ขออภัยนะ ผมแซวเล่นๆ
          ห้าห้า กล้องมือถือคับเอาไรมากไม่ได้ 1.3ล้าน

Originally posted by Mr.Iceman View Post
          เคสสวยมากครับ.....
          ขอชมของท่าหน่อยจิผมว่า แหล่มกว่าผมอีก

Comment

Originally posted by krittamet View Post
            บ้านผม 3.4 ล่อไป 60 กว่าองศา

ห้องไม่มีแอร์

อิอิ
            สงสัย ตีไข่ ใส่รอสุกได้เลย อิอิ

Comment

ของผม เป็น 5000+
              ได้ตามลายเซนต์ครับ

Comment

Originally posted by kang2005 View Post
                ของผม เป็น 5000+
                ได้ตามลายเซนต์ครับ

ถ้าไม่ทดแรม วิ่งได้มั้ยคับ 3.2

Comment

Originally posted by JetDo_Craf View Post
                  ถ้าไม่ทดแรม วิ่งได้มั้ยคับ 3.2
                  ถ้าไม่ทดแรม จะเข้า windows ไม่ได้ครับ

Comment

ประมาณนั้น อิอิ ของผม 11.5*253 ไฟเดิม เอาบัส+แรมวิ่ง 483*2

Comment

Originally posted by kang2005 View Post
                      ถ้าไม่ทดแรม จะเข้า windows ไม่ได้ครับ

อ๋ออ เป็นอย่างงี้นี่เอง ผมไม่ค่อย ชอบทดแรมเท่าไหร่อ่า ผมทดก้อวิ่่งได้นะคับ 3.4

Comment

ประมาณนั้นแหละคับ

Comment

3.2

ก็หรูแล้ว

Comment

Working...
                          X