Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนเซียน AMD ดูให้หน่อยครัย ไปต่อได้ไหม 6000+

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนเซียน AMD ดูให้หน่อยครัย ไปต่อได้ไหม 6000+

รบกวนเซียน AMD ดูให้หน่อยครัย ไปต่อได้ไหม 6000+

เท่าที่ทำได้ ปรับตามนี้ครับ

CPU Frequency 303
    PCIE Clock 101
    DDR2 Voltage 2.20V
    CPU Voltage 1.4750V
    CPU Mulitiplier 11
    Offset 100 MV

Memory Clock Frequency 667
    Trfc 3
    DRAM Termination 50 ohms
    HT Speed 4X

นอกนั้น AUTO หมดครับ

รบกวนเซียนทั้งหลายช่วยชี้แนะด้วยครับ ผมไม่ค่อยเก่งครับ

ขอบคุณทุกท่านล่วงหน้าครับ
    Attached Files
    Last edited by sornning; 26 Feb 2010, 18:47:31.

ชอบจังเลย

สองหัวนี่

ไมสี่หัวเรา

ไม่ได้บัสอย่างงี้บ้างน๊าาาา

Comment

แรงได้อีกผมได้3.41 อะคับ บอดมันไม่อำนวยm2n-e - -*

Comment

แรง ๆ
        เลขสวยมาก 3333 MHz

Comment

ผมไม่เก่งเหมือนกัน ดันรอเซียนครับ

Comment

โปรแกรมแทบอุณหภูมิข้างๆนี้เฉพาะบอร์ด asus หรอครับ

Comment

รอเซียนคับ

Comment

3333 งามๆๆๆ

Comment

Originally posted by Neszel View Post
                  โปรแกรมแทบอุณหภูมิข้างๆนี้เฉพาะบอร์ด asus หรอครับ
                  ใช่ครับ

Comment

รุ้สึกบอร์ดไม่ไปนะตัวนี้คงไกลกว่านี้ไม่มาก อยาก oc หาบอร์ด กับเเรมดีๆด้วย ผมเล่น DFI 5200+ เเตะ3.7

Comment

ปูเสื่อนั่งดู

Comment

Originally posted by ekkapun View Post
                        รุ้สึกบอร์ดไม่ไปนะตัวนี้คงไกลกว่านี้ไม่มาก อยาก oc หาบอร์ด กับเเรมดีๆด้วย ผมเล่น DFI 5200+ เเตะ3.7
                        อยากเห็นจัง เอามาโชว์ให้น้องๆดูมั่งสิคับ

Comment

Originally posted by DDP View Post
                          อยากเห็นจัง เอามาโชว์ให้น้องๆดูมั่งสิคับ
                          ผมเลิกใช้ AMD มาปีกว่าเเล้ว คับ เคย เอา ลายเซนต์มาโชว์อยู่ อาจจะมีใครพอจำได้ ลองถามตาเรือรบดูช่วงนัน้เวียนมาบ่อย อย่าลืมเตีรยมน้ำไว้ราดด้วยนะ ร้อน เเดกไฟ ช่วงนี้บ้า intel
                          Last edited by ekkapun; 17 Jan 2009, 22:09:18.

Comment

Originally posted by ekkapun View Post
                            ใช้ไฟเท่าไหร่อะครับ

Comment

ผมเลิกใช้ AMD มาปีกว่าเเล้ว คับ เคย เอา ลายเซนต์มาโชว์อยู่ อาจจะมีใครพอจำได้ ลองถามตาเรือรบดูช่วงนัน้เวียนมาบ่อย ช่วงนี้บ้า intel
                              หมาในรูปใช่พิทบูลปะคับ

Comment

Working...
                              X