Announcement

Collapse
No announcement yet.

บอร์ด Gigabyte ไม่เหมาะกับ AMD เหรอครับ เห็นไม่ค่อยมีคนเล่นกัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เกือบจะได้ใช้อยู่เหมือนกันครับ แต่ดันไปได้ AX78 ซะก่อน อิอิ..

Comment

Originally posted by IX View Post
      ยี่ห้อนี้จะว่าดีก็ดี ถ้าดื้อทีแทบขว้างทิ้ง
      แม่นแล้วครับ นี่เพิ่งไปย้ายไปวางอีกบ้าน เปิดไม่ติดอีกแล้วต้องย้ำกันอยู่หลายครั้ง เหงื่อแตกทั้งที่อากาศก็ไม่ร้อน

Comment

สมัย giga ดีกว่าเก่าเยอะครับ
        สมัยก่อน (478) ปวดหัวกับมันมาก ไม่เคยอยู่ได้นาน
        ถ้าให้เลือกจริงๆ ตอนนี้ก็คงชอบ asus อยู่
        แต่หลัง พวกรุ่นบอร์ดเหลืองๆ ชักไม่ไว้ใจแล้ว

Comment

Working...
        X