Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่คับ Phenom II X4 940 กับ Core 2 Quad Q9450 ตัวไหรแรงกว่ากันคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Phenom II 940 ครับแต่ราคาตอนนี้ยังไม่น่าเล่นเท่าไหร แนะนำให้รอAM3ทีเดียวเลยดีกว่า

Comment

1680x1050
      มันจอกี่นิ้วครับ

Comment

Originally posted by jax88 View Post
        1680x1050
        มันจอกี่นิ้วครับ
        ประมาณ 22"

Comment

มันยังไงกันแน่ครับ
          อีก กระทู้นึงก็อีกอย่าง งงครับ
          Last edited by jax88; 11 Jan 2009, 15:08:33.

Comment

4870 1gb pci+
            จอ22นิ้ว มันจะเนียนไหมครับ

Comment

ราคาน่อมน่าจะลงได้อีนะ ผมว่า เวปนอกราคาถูกกว่า ต่างกับบ้านเรา 40 เปอร์เซ็นต์ รอร้านอื่นๆมาขาย แย่งชิงตลาดกันก่อนครับ busitek เค้าขายของแพงเว่อร์อยู่แล้วครับอย่าไปสนร้านมัน

Comment

เปิดคอมติด เข้าเว็บโป๊ ชักว่างได้ก็ พอแล้ว cpu ไรก็ดีหมดแหละ

55555+

Comment

Originally posted by hanasakiza View Post
                  เปิดคอมติด เข้าเว็บโป๊ ชักว่างได้ก็ พอแล้ว cpu ไรก็ดีหมดแหละ

55555+

Comment

Originally posted by Blue NarCiSs View Post
                    ถามแล้วพอมีคนตอบก็เถียง จะถามทำไมหรือครับ ???

หรือว่าจะล่อเป้า ???

แล้วทำไมพอมีคนตอบว่า Q9450 แรงกว่า แถมไม่ได้ให้เหตุผลเพิ่ม ท่านไม่เถียงล่ะครับ ???

นี่พอมีคนตอบว่า Phenom II แรงกว่า แถมมีเหตุผลด้วย ท่านเถียงซะงั้น ???

ถ้าในใจคิดอยู่แล้วว่า Q9450 แรงกว่า จะถามทำไมล่ะ ถ้าไม่ใช่ล่อเป้า

ผมอีกคนที่บอกได้เลยว่า ถ้าเทียบกับ Q9450 นั้น Phenom II แรงกว่าแน่นอน
                    (แหงล่ะครับออกมาทีหลังตั้งนาน ออกมาเพื่อปราบ ถ้ายังสู้ไม่ได้ก็แย่แล้ว -*-)

เพราะ ผลเทสต่างๆ FPSหลายๆเกม นั้นได้พอๆกัน แต่ Phenom II มี Mem controller ด้วยครับ

แต่ถ้าเทียบกับ Core i7 นั้นก็บอกได้เลยว่าสู้ไม่ไหวเช่นกัน

แล้วจะมาเป็นเดือดเป็นร้อนอะไรเนี่ย

Comment

เจ้า ของกระทู้ เล่นตั้ง ล่อซะ2ห้องเลย
                      หุหุหุ

------------------------------------------------------------------------------------
                      (o_o)
                      Last edited by xzyder; 12 Jan 2009, 09:51:10.

Comment

ก็ PM ไปถาม MOD ที่เคยใช้ทั้งคู่มาก็หมดเรื่อง ไม่ต้องมานั้งดู กราฟ แล้วคิดเอาเองไปเลื่อยครับ
                        ง่ายนิดเดียว

Comment

เอามาทำไร9450กับ 940 920 ใช้3800+ดีแล้ว

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                            ก็ PM ไปถาม MOD ที่เคยใช้ทั้งคู่มาก็หมดเรื่อง ไม่ต้องมานั้งดู กราฟ แล้วคิดเอาเองไปเลื่อยครับ
                            ง่ายนิดเดียว
                            ตามท่านวิกรเลย ถามคนที่เคยใช้งานจริงเลยจะได้รู้

Comment

Originally posted by nookie444 View Post
                              ตามท่านวิกรเลย ถามคนที่เคยใช้งานจริงเลยจะได้รู้
                              ว่าแต่น้องในรูปโปรไฟล์ท่านเค้าใช้ cpu อะไรเหรอครับถึงได้ใหญ่จริง

Comment

Originally posted by WesleyAurelio View Post
                                แล้วจะมาเป็นเดือดเป็นร้อนอะไรเนี่ย
                                เห็นชื่อก็รู้ว่าตั้งล่อเป้า
                                แล้วที่ถามๆเนี่ยซื้อใช้รึยังครับ หรือถามไปวันๆ

Comment

Working...
                                X