Announcement

Collapse
No announcement yet.

กำลังจะย้ายค่าย ช่วยแนะนำและดูแลทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ตื่นมาเที่ยง เจอความเห็นเพียบเลย ขอบคุณจริงๆครับ สำหรับท่านที่ถามว่ารีบไหม ตอบว่า อีก 1 เดือนหรือหมดปีใหม่นี้ก็ซื้อแล้วหนะครับ เพราะรอโบนัส พอได้แล้วต้องซื้อเลย เพราะทุกวันนี้ผมกลับมาอยู่บ้านแล้ว แย่งน้องใช้งานตลอด น้องจะทำการบ้าน ผมจะทำงาน เล่นเกมส์ทั้งคู่

ตกลงผมคงเอา ECS A780GMA หละครับ เพราะถ้าเอามาแล้ว OC ไม่ไป แต่คงไม่แต็บ เพราะมะเคย OC แต็บซักที

ไว้สัก ครึ่งปีแล้วค่อยหาบอร์ดใหม่

สุดท้ายนี้ ขอขอบคุณ ชาว AMD ทุกท่านที่เข้ามาตอบคนเรื่องมากอย่างผมนะครับ

Comment

M3N78 ก็ OK นะครับ

Comment

6000+ cz ในรุ่น X2
        ถ้าท่านซื้อมาแล้ว จะไม่ผิดหวัง เกี่ยวกับ ซิ้ง ที่มาแบบ ฮีตไป้

Comment

ECS black A780GM-A คู่กับ 5600+ ไม่ต้อง OC ก็ 2.9 แล้ว
          ถ้าจะ OC ก็ไม่ว่ากัน
          แถมตัว 5600+ บัส แรม วิ่งเต็ม อีก ต่างหาก

ฟันธง ECS black A780GM-A คู่กับ 5600+ แจ่มสุด ๆ

Comment

ถ้าเป็นไปได้หา CZ คับ เชียร์อีกเสียง แรงได้ใจ ^^

Comment

Originally posted by VooDooXT View Post
              ถ้าเป็นไปได้หา CZ คับ เชียร์อีกเสียง แรงได้ใจ ^^
              +1 อิอิ ถึงแล้วเหรอ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=364753

Comment

โอ้ ที่เซียมี 6000+cz ขายด้วยหรอครับ ราคาต่างจากพันทิพมากไหม

ผมไปเซียใกล้กว่าแถมไปพันทิพไม่ถูกด้วย

Comment

Working...
                X