Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือกทีครับ เปลี่ยนM/B หรือ ซิ้ง ดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เอาว่ะ ไม่เปลี่ยนมันละ หลายตัง

ตอนนี้เกิดปัญหาใหม่ผุดขึ้นมาอีกแล้วครับท่าน รู้สึกจะหนักกว่าเดิมด้วย

ระหว่าง เปลี่ยนเคส หรือเปลี่ยนซิ้ง หรือว่าจะเปลี่ยน PSU

ในใจผมก็ระแวงนิดๆนะครับว่า PSU600WATT เก๊ ตัวดีของผมมันจะจ่ายไฟไม่พอ เพราะในวันข้างหน้าอาจจะหาลอดไฟมาติด ก็เลยเล็งๆ Raidmax 530WATT ไว้ ตัวสีดำๆอ่ะครับ

อีกใจก็กิเลสผุดมาอีกตอนตื่นขึ้นมา

มีตังอยู่ตอนนี้ 2500 เปลี่ยนเคสเป็น Smilodon ดีป่าวเนี่ย สวยดี ใหญ่+ดำ+หนัก = แบกกลับบ้านคนเดียวไม่ได้

ตอนนี้เลยเป็นวิตกจริต ปวดหัวมากมายกับกิเลสของตัวเองละครับเนี่ย อยากมีตังสัก 10000 เปลี่ยนของที่อยากได้ให้หมดเลย เซง -*-

Comment

เชื่อเตอะ นอนกอดเงินไว้ดีกว่า สะสมไว้เยอะๆ เด๊วกลางปีหน้าก็เกิดกิเลสใหม่อีก กะ CPU ใหม่ๆ

Comment

ผมก้อว่า รอกลางปีชื้อใหม่ดีกว่า คงได้อะไรๆที่ดีกว่า
        ผมก้อรอเซง 5000+ กับ m3a อยู่ อิอิ จะรอam3 นะ อิอิ

Comment

งั้นผมว่าเปลี่ยน PSU ก่อนเลยท่าจะดี

เพราะว่ากลัวมันจ่ายไฟ VGA ไม่พอ แล้วมันจะพาเครื่องผมไปหมด อันตราย อันตราย

Comment

เมื่อตอนเย็นไปสอยมาละครับ

Raidmax 530WATT 1600-

ราคา 1790 เจ๊บอกเหลือ 1700 ต่อไปต่อมา เหลือ 1600 แพงกว่า หน้าเว็บไป 50 บาท

สวยดีครับ ถอดสายได้ด้วย อิอิ

Comment

Working...
            X