Announcement

Collapse
No announcement yet.

มือใหม่ 5200 ลากได้นิดเดียวเอง โปรดชี้แนะ =/\=

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

บอกแบบไม่เกรงใจใคร CPU/10

ผมก็ไม่รู้เหมือนกันแหล่ะครับ

ค่าต่างๆผมก็ไม่รู้ไรมาก ไปตามสูตรที่พี่ๆเค้าบอกไว้นั่นแหล่ะ
    Last edited by boyzaa; 22 Dec 2008, 11:46:21.

Comment

http://valid.canardpc.com/show_oc.php?id=456224

3.4ก็ได้เหมือนกันครับ แต่ใช้งานจริงไม่ได้ รันORTHOSไม่ผ่าน

Comment

รัน orthos วูบหมดจบข่าว 5555

Comment

ของผม 3.1 สบายๆ

Comment

ผลการทดสอบ
            3.1 เข้าวินได้ แต่ใช้งานจริงๆ ไม่ได้(ค้าง)
            3.0 ใช้งานได้ปรกติ แต่ เล่นเกมส์ นานไม่ได้ อีกละ
            ตอนนี้ ลอง 2.9 อยู่ครับ -*-

Comment

สู้ๆๆ...เขานะเอาใจช่วยละกัน

Comment

oc ไปๆ มาๆ ผมว่าเดิมๆแรงกว่าน่ะ ดูจาก HTT กับ บัสแรม หายไปอย่างเยอะ

Comment

Originally posted by vangvmart View Post
                  ผลการทดสอบ
                  3.1 เข้าวินได้ แต่ใช้งานจริงๆ ไม่ได้(ค้าง)
                  3.0 ใช้งานได้ปรกติ แต่ เล่นเกมส์ นานไม่ได้ อีกละ
                  ตอนนี้ ลอง 2.9 อยู่ครับ -*-
                  มันต้องทำได้ซิ ขนาด 3.1 เข้าวินโดวได้ ไม่มีทาง ที่ 3.0 จะเล่นแล้วค้าง นอกจาก คอนฟิค ไม่ลงตัวครับ

Comment

เท่าที่ลองดูนะครับ
                    1. 3.2 ถ้าแรมบัสไม่เกิน 700-800
                    2. 3.0 แรมวิ่งเกิน 800-900
                    แบบหลังผมว่าแรงกว่านะเท่าที่ลองใช้งาน

Comment

ตามนี้เลยครับ
                      Attached Files

Comment

- - ของเค้าแรงจริงๆๆ ระวัง CPU กลายเป็น เป็ดย่างนะ

Comment

Originally posted by winaiATT View Post
                          ตามนี้เลยครับ

โอ๊ะ แจ๋ว ผมลองใช้ตัวคูณ12.5 แต่ลากบัสไม่ผ่าน262ซะที เลยจากนี้เปิดไม่ติด ต้องรีอย่างเดียว ไม่แน่ใจมันเกี่ยวกับบอร์ดรึเปล่า รึว่ามือไม่ถึงหว่า

อยากได้ับัส260กว่าๆแบบเสถียรๆ

Comment

ไปถึงจุดมุ่งหมายยังครับ มีคนให้กำลังใจเยอะเลย

Comment

ตอนนี้ลดเป้าหมายมาที่ 3.1 แทนครับ ตั้งสูงเกิน เหนื่อยใจ...
                              เอา GTA ป็นตัวเทส ละกัน อิอิ

Comment

[IMG][/IMG]

ยังต้องเก็บความรู้อีกเยอะเลยเรา....EXP.....5%

Comment

Working...
                                X