Announcement

Collapse
No announcement yet.

ร้อนทะลุ 100 องศา?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ทั้งจับ ทั้งบีบ ทั้งเค้นดูแล้วครับ เย็นดี อิอิ ไม่รู้มันจะเร่าร้อนส่วนไหนบ้าง

Comment

เอาไข่ ไปแนบดูครับ

อาจได้กินไข่สุกฟรี

Comment

Originally posted by neogear View Post
        ทั้งจับ ทั้งบีบ ทั้งเค้นดูแล้วครับ เย็นดี อิอิ ไม่รู้มันจะเร่าร้อนส่วนไหนบ้าง
        ต้องทำใจครับ ของมันแรงก็ต้องเร่าร้อนเป็นธรรมดา

Comment

อุอุ เกิน ไป มั้ง

Comment

อย่าจับ นะ นิ้วอาจจะสุกได้นะครับ

Comment

- -* รอท่านวิกร

Comment

Originally posted by essnara View Post
                - -* รอท่านวิกร
                รออะไรผมครับ ผมเห็นมา 2 วันแล้ว กระทู้นี้

ถ้ามันร้อนขนาดนั้นจริง ไม่มีโอกาศได้ เชฟภาพมาให้ดูกันในเวปหรอกครับ

พังไปนแล้วครับ

แล้วที่ผมเห้น COER มันก็ร้อน 40 กว่าๆเองครับ

Comment

ผทเข้าใจว่า

TMPIN 0 คือ เมนบอร์ด
                  TMPIN 1 คือ PSU
                  TMPIN 2 คือ CPU

เพราะ Enermax 460w dualfan ของผมก็ขึ้นอุณภูมิแบบนี้เหมือนกัน

Comment

Working...
                  X