Announcement

Collapse
No announcement yet.

นาซ่า หัวจรวย นี่คือ ปี 2024 เมริงปล่อยแบบนี้ได้ไง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• นาซ่า หัวจรวย นี่คือ ปี 2024 เมริงปล่อยแบบนี้ได้ไง

ขออภัยแอ้ดมิน อาจจะออกเลกันไปบ้าง แต่ขอ รีแล็กซ์ นอกเรื่องกันบ้างคงไมว่ากันนะครับ
    จริงๆๆทราบข่าวมาแล้ว แต่พี่หลามทำ คลิปเลยจัดหน่อยครับ มีเรื่องอยากพูดอยากบ่นน่ะครับ

หลายๆๆท่าน คงคิดเหมือนผม ว่ามันปล่อยแบบนี้ได้ไงว่ะ ดาวเทียมรอบโลกขนาดนี้นะ
    นี่ศตวรรษ ที่ 21 แล้วนะเฟร้ย มันไม่ควรมีเหตุการแบบนี้แล้วนะ

นาซ่า เมริงปล่อยได้ ไง ถามเองตอบเอง ก็ เมกา สร้างหนี้ บานเบอะ 1 พันล้านล้าน ดอลล์
    นาซ่า คงกินแกลบ เงินเดือน ค้างไม่จ่ายใช่ไม้ เลยทำงานสะเพร่าแบบนี้
    -----------------------------------------------------------------------------------------------
    งั้นต่อ ไปเราจะอวย ทีมอวกาศ จีนแล้วกัน เฮีย สี ช่วยด้วย แต่เศรษฐกิจ จีนก็ร่วงหนัก
    บ่มีไก้ แบบ เมกา เป่า

หลายท่านคงรู้ แล้วจากการดูภาพยนคร์ ชื่อดังหลายเรื่องและรู้ว่ามันอันตรายมาก
    แค่ไหนจากภาพยนตร์ ชื่อดัง อย่าง อามาเกด้อน และ ดีพอิมแพ็ค
    ----------------------------------------------------

คือการปล่อยแบบนี้ มันไม่ได้อีกต่อไปแล้วนะครับ
    อีลอน ยิงดาวเทียม เพียบขนาดนี้ แถมจีนก็ปลี่อยขนาดนี้ ใครจะยิงจะรบ
    กันเรื่องนี้ควรเตือน กันร่วงหน้าได้นานแล้วนะครับ
    ผมมีเหตุการณ์ ที่เกิดขึ้นแล้วในอดีต มันร้ายแรงยิ่งกว่าในภาพยนตร์อีกครับ
    แล้วจะมาเล่าให้ฟังในโพสต์ ต่อไป เกิดเหตุการณ์ สำคัญอะไรขึ้นมาบ้างแล้ว
    เชื่อว่าหลายคนไม่เคย รู้ จะมีการหยิบ ยืม คัมภีร์ศาสนามาเล่า ให้ฟัง ซึ่งแน่นอน
    มีการอ้างอิง พิกัด ที่เคยเกิดขึ้นจริงด้วยครับ
    รวมทั้งเหตุการณ์ อุกาบาตตก ครั้งยิ่งใหญ่ที่สุดในประวัติศาสตร์

เพื่อนๆๆ คิดเห็นอย่างไร ลองมาคุยกันนะครับ
    Last edited by micronz; 29 Jan 2024, 05:29:55.

เรฟ นี้ค้างไว้ มันมี สองเรื่อง อุกาบาต ล้างโลก ผมเอา เหตุการณ์สำคัญ ทางด้าน
    บรรพชีวิน วิทยาก่อนดี กว่า ครั้งที่เรียกว่าหนักที่สุด

พอดีเรื่องที่สอง มันเกี่ยวกับ ศาสนา เดะเพื่อนๆๆ จะหาว่าผมเพี้ยน เอาเรือ่งแรก ที่ค่อนข้าง
    น่าเชื้่อถือก่อนดีกว่าครับ เพื่อจะได้ทราบถึงภัย อุกาบาต พิฆาตโลก

มาอัพเดทพรุ่งนี้ครับ ..............

Comment

อุกาบาตตก ครั้งใหญ่ ที่สุดในประวัติ จากหลักฐาน หลุมอุกาบาต ยักษ์ ที่คาบสมุทร ยุกาตัน อ่าวเม้กซิโก 70 กว่าล้านปี ก๋อนไดโนเสาร์ 0 พัน ตายหมดโลก

Comment

ไม่เป็นไร เรามีนักเจาะแกนโลกมือหนึ่ง
        ที่ใหนไครว่าเจาะไม่ได้ หมอนี่เจาะได้หมด

Comment

ยุ่งๆๆในป่าในสวนนิดท่าน ssk. เดะมาอัพเดทต่อ

Comment

ป่วย นานๆโผล่มาทีนุง ช่วงนี้ไม่มีไรมันส์ในฝั่ง PC ซะด้วย
            ไปยุ่งเรื่องสงคามแทน มีแค่เก็บตังซื้อ R5-8500G ไปวันๆ

Comment

Originally posted by ssk View Post
              ป่วย นานๆโผล่มาทีนุง ช่วงนี้ไม่มีไรมันส์ในฝั่ง PC ซะด้วย
              ไปยุ่งเรื่องสงคามแทน มีแค่เก็บตังซื้อ R5-8500G ไปวันๆ

ผมประกอบให้หลาน อาจได้แค่ 8600g
              ป้าลิซ่า ฟาดแพงเลือดสาด ครับ

Comment

Working...
              X