Announcement

Collapse
No announcement yet.

ของวิธีแก้ไขหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ของวิธีแก้ไขหน่อยคับ

พอดีเปลี่ยนบอร์จาก b450m เป็น b550 arous elite v.2 มีอาหาร ขึ้นเตือน เปลี่ยน cpuใหม่ ทุกอาทิตย์ต้องแก้ยังไงคับ ข้อความตามรูปเลยคับ

ลองลง วินโดวส์ใหม่ อัพเดทbiosเป็นล่าสุดก็ไม่หายคับ

Comment

ปัญหา TPM ก็ลองกด Y หรือ N ตามที่มันบอกดู

Comment

Originally posted by Sukhoi47 View Post
        ปัญหา TPM ก็ลองกด Y หรือ N ตามที่มันบอกดู
        กดตามแล้วอีกอาทิตย์เป็นอีกคับ ไม่ได้oc อะไรเลยคับ

Comment

เปลี่ยนถ่านไบออสดูหรือยังครับ

Comment

ถ่านน่าจะอ่อนครับ ลองเปลี่ยนถ่านดูก่อนครับ

Comment

ฝากเพื่อนๆๆด้วยครับ ออกนอกเขต อีกละ

AM4 ก็ยังมีไบออสมาให้เล่นอีกนะ อัพเดทไบออส ขอเตือนเพื่อนๆๆ
              ว่าถ้าไม่จำเป้นอะไรแรงแล้วก็ไม่ต้องอัพครับ ไบออสไม่ใช่ของเล่นที่อัพกันไปเรื่อยทุกเดือน
              พังที งานเข้านี่ผมส่งไปหาช่างอยู่ไม่รุ้จะรอดไหมครับ

Comment

Originally posted by LipkiZ View Post
                ถ่านน่าจะอ่อนครับ ลองเปลี่ยนถ่านดูก่อนครับ
                board พึ่งซื้อจาก jib มาไม่ถึง เดือนเลยคับ

Comment

Originally posted by micronz View Post
                  ฝากเพื่อนๆๆด้วยครับ ออกนอกเขต อีกละ

AM4 ก็ยังมีไบออสมาให้เล่นอีกนะ อัพเดทไบออส ขอเตือนเพื่อนๆๆ
                  ว่าถ้าไม่จำเป้นอะไรแรงแล้วก็ไม่ต้องอัพครับ ไบออสไม่ใช่ของเล่นที่อัพกันไปเรื่อยทุกเดือน
                  พังที งานเข้านี่ผมส่งไปหาช่างอยู่ไม่รุ้จะรอดไหมครับ
                  ตอนแรกที่ซื้อมาไม่ถึง 10วัน ใช้ๆไปก็ขึ้นคับเลยลง วินโดวส์ใหม่ ก็ไม่หาย ลอยลิงอัพเดทไบออสไปเหมือนจะไม่ขึ้นเตือนแต่ไช้ไป 4-5ก็เป็นอีกคับ

Comment

inboxไปถามเพจ arous thailand ก็บอกให้อัพเดทไบออสคับ

Comment

แล้วลองเปลี่ยนถ่านใหม่หรือยังงับ ของใหม่เรา ของดองในร้านไม่รู้กี่วันมาถึงเรางะ
                      จะได้ค่อยๆ ไล่ตัดปัญหาไปทีละอย่าง หรือมีปัญหา บอร์ดเน่า อื่น ๆ

Comment

เปลี่ยนถ่านนี่รุ้เรื่องเลยนะ แล้วเอาจริง ถ่านเดะนี้หมดไวมาก ไปร้านไพศาลร้านอมร มีถ่านเมนบอร์ดเยอะแยะ ไม่งั้นสั่้งลาซาด้าเอา

Comment

Working...
                        X