Announcement

Collapse
No announcement yet.

คลิปดี จากบังซอล

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คลิปดี จากบังซอล

โชคดีไม่ติดเกมส์ น่ะเนี่ย

ติดเกมส์ จนตาย

Comment

ทุกวันนี้แค่นั่งดูหนัง 1เรื่อง 90 นาทีก็เมื่อยตูดจะตายแล้ว

Comment

แสดงว่าขับ Bigbike เร็วๆ ไม่ตาย ว่าจะออกแนว Sport อีกสักคัน CBR650R เป็นไงบ้างน๊อ

วันนี้ภาคเหนือรถเยอะซะเหลือเกิน จะมาเที่ยวอะไรกันนั๊กหนา

Comment

Originally posted by 111111 View Post
          แสดงว่าขับ Bigbike เร็วๆ ไม่ตาย ว่าจะออกแนว Sport อีกสักคัน CBR650R เป็นไงบ้างน๊อ

วันนี้ภาคเหนือรถเยอะซะเหลือเกิน จะมาเที่ยวอะไรกันนั๊กหนา
          เอาจริงๆๆ ก็อยากให้เต้มใช้คันทีมีแล้วเปลี่ยนมาหา รถมินิคันเล็กๆๆไว้ออกทริป ดีกว่าครับ
          รถยนต์คันใหญ่ก็มีแล้ว ถ้าจะไปบิ้กไบต์ แนะวาม่าให้ใช้คันนี้ดีกว่าครับ

ลุงใช้ celerio ตอนนี้แทบจะทดแทนมอเตอร์ไซด์ในเมืองเลยประหยัดน้ำมันมาก
          ออกทริปก็ได้เปลี่ยนจากบิ้กไบต์ มาขับ เซเลริโอ้ ดีกว่า ติดใจเลยล่ะ เล้กทดแทน บิ้กไบค์ได้เลย

ยุคนี้เครื่องยนต์ พัน ซีซี ประหยัดสด ขีด แนะนำว่านะครับ

ไทย นำเข้ามาก็แพงมากครับ ใครดได้ขับติดใจเล้กจอดง่ายแทน มอเตอร์ไซด์ ครับ
          ราคาหลักล้าน celerio สร้างจากบอดี้ของ k car ได้ฟิลรถเล็กมินิ จิ้วมากๆๆ
          ทดแทนมอเตอร์ไซดืครับ
          Last edited by micronz; 17 Oct 2022, 00:34:59.

Comment

Working...
          X