Announcement

Collapse
No announcement yet.

หาการ์ดจอใส่ Phenom X6 1090t

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หาการ์ดจอใส่ Phenom X6 1090t

ตอนนี้ใช้บอร์ด Gigabyte 890GPA UD3H ครับ อยากได้การ์ดจอมาใส่ไว้เล่นเกม ตอนแรกเล็งไว้ที่ 1660 Ti ของ Asusแต่พอไปเห็นราคาการ์ด Rx 6600 ไม่ X มันใกล้กันมากแบบว่าพอที่จะเพิ่มได้
    อยากถามว่าพอจะใส่ได้ไหมครับ จอจะดำไหมกลัวครับ เพราะว่าน่าจะมีเงินซื้อได้แค่อย่างเดียว ที่เลือกRx 6600 เพราะว่าราคาดี และแรงกว่า ขอบคุณสำหรับคำตอบไว่ล่วงหน้าครับ

ใส่การ์ดเขียวดีกว่าเสี่ยงจอดำบอร์ดไม่ใช่ ยูอีเอฟไอ เอาแรงเท่าไหร่ก็ได้ตามงบ มันใช้อาจไม่หมดไว้อัพเกรดคอมครับ ขั้นต่ำหา GTX1650

การ์ดแดงเสี่ยงจอดำ ไม่ใช่ทุกคนนะ บอร์ดเก่าแต่มีเจอ ผมยังเจอ บอร์ด 700

Comment

Originally posted by micronz View Post
      ใส่การ์ดเขียวดีกว่าเสี่ยงจอดำบอร์ดไม่ใช่ ยูอีเอฟไอ เอาแรงเท่าไหร่ก็ได้ตามงบ มันใช้อาจไม่หมดไว้อัพเกรดคอมครับ ขั้นต่ำหา GTX1650

การ์ดแดงเสี่ยงจอดำ ไม่ใช่ทุกคนนะ บอร์ดเก่าแต่มีเจอ ผมยังเจอ บอร์ด 700
      ขอบคุณครับ งั้นก็แสดงว่าพอมีลุ้นใช่ไหมครับ

Comment

Originally posted by PXwinfast View Post

ขอบคุณครับ งั้นก็แสดงว่าพอมีลุ้นใช่ไหมครับ
        มีคนใส่การ์ดแดงเปิดติดนะ แต่เอาชัวร์การ์ดเขียวเชื่อผมไม่ต้องลุ้นมาก

Comment

Originally posted by micronz View Post

มีคนใส่การ์ดแดงเปิดติดนะ แต่เอาชัวร์การ์ดเขียวเชื่อผมไม่ต้องลุ้นมาก
          ขอบคุณอีกครั้งครับ

Comment

Working...
          X