Announcement

Collapse
No announcement yet.

M/B asus M3A78-CM กับ M3A78-EM

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

M3A78-EM เป็นต่อในหลายๆด้านคับ
    เล่นไปเลยคับ แล้วจะไม่ผิดหวัง

ปล. ผมใช้อยู่ ฮิๆ

Comment

CM ก็มี Express-gate นะ
      ไม่ค่อยดีอ่า ตอนเปิดเครื่องมันจะเข้า Express-gate ก่อน
      ถึงเข้าหน้าโหลดไบออส ทำให้เข้าวินโดวช้าก่าเดิมอีก
      Last edited by amcrew; 25 Nov 2008, 15:24:07.

Comment

Originally posted by amcrew View Post
        ไม่ค่อยดีอ่า ตอนเปิดเครื่องมันจะเข้า Express-gate ก่อน
        ถึงเข้าหน้าโหลดไบออส ทำให้เข้าวินโดวช้าก่าเดิมอีก
        ลากถึงไหนแล้วคับ เอามาโชว์กันบ้าง

Comment

Originally posted by amcrew View Post
          ผมใช้เหมือนกันครับ4800 กับ M3A78 CM
          ผมลากแบบนั้นไม่ได้อะครับเล่นเกมแล้วเครื่อง Shutdown ตลอดเลย
          คงเพราะมันร้อนเกินรึเปล่าเพราะfull load นี่72+เลยอะครับ

ถ้าเบื่อexpress gate ก็ปิดได้นี่ครับ แต่express gate ไว้ใช้ทำไรหรือครับ ผมไม่เข้าใจ function นี้เลยคับ

Comment

ดันๆ

Comment

Originally posted by arm_thekop View Post
              ผมใช้เหมือนกันครับ4800 กับ M3A78 CM
              ผมลากแบบนั้นไม่ได้อะครับเล่นเกมแล้วเครื่อง Shutdown ตลอดเลย
              คงเพราะมันร้อนเกินรึเปล่าเพราะfull load นี่72+เลยอะครับ

ถ้าเบื่อexpress gate ก็ปิดได้นี่ครับ แต่express gate ไว้ใช้ทำไรหรือครับ ผมไม่เข้าใจ function นี้เลยคับ

เท่าที่เล่น Express gate กะ EM มานะ ผมว่า
              เหมาะสำหรับคนเล่นเน็ท ดูรูป และฟังเพลง แบบว่า ขีเกียจเข้าวินโดส์อ่าคับ
              ทำไมของท่านร้อนจัง ผม5000+ ประมาณ 37-40 เอง

Comment

Originally posted by eakkphol View Post
                เท่าที่เล่น Express gate กะ EM มานะ ผมว่า
                เหมาะสำหรับคนเล่นเน็ท ดูรูป และฟังเพลง แบบว่า ขีเกียจเข้าวินโดส์อ่าคับ
                ทำไมของท่านร้อนจัง ผม5000+ ประมาณ 37-40 เอง
                ของผมมันซิงค์เดิม ๆ มั้งครับ อยู่หอไม่มีแอร์ครับ อุณหภูมิในเคสชิ้นส่วนอื่นมันก็36-38 นะครับ
                แบบว่าไม่รู้จะไปซื้อซิงค์ของอะไรดีตอนนี้ก็เลยใช้แบบชิว ๆ ไม่ clock ไปก่อนนะครับ

ขอบคุณสำหรับคำตอบเรื่อง Express gate ครับ

Comment

งืมๆความรู้ดีม๊ากมากคัยมีอะไรอีกบอกหน่อยครับ ดันๆ

Comment

ซื้อ EM โลดดดงับ

Comment

ออ ได้ความรู้

Comment

Originally posted by arm_thekop View Post
                        ของผมมันซิงค์เดิม ๆ มั้งครับ อยู่หอไม่มีแอร์ครับ อุณหภูมิในเคสชิ้นส่วนอื่นมันก็36-38 นะครับ
                        แบบว่าไม่รู้จะไปซื้อซิงค์ของอะไรดีตอนนี้ก็เลยใช้แบบชิว ๆ ไม่ clock ไปก่อนนะครับ

ขอบคุณสำหรับคำตอบเรื่อง Express gate ครับ
                        ของผมก็ไม่มีแอร์นะ 30-40 เองฟูล 50-55

Comment

Originally posted by DDP View Post
                          ลากถึงไหนแล้วคับ เอามาโชว์กันบ้าง
                          ลากได้เท่าเดิมนี่แหละครับขี้เกียจละ
                          ซีพียู มันไม่ไปแล้ว 3.15 เกินนี้ไปชอบจอฟ้า เทสอะไรก็ไม่ผ่าน
                          ถ้าลดตัวคูณดันบัสก็ต้องทดแรม ทำให้แรมวิ่งไม่ถึง บัสพัน
                          เลยใช้แบบนี้แหละ อิอิ

Comment

M3A78-EM ซื้อมาเลยคับ อิอิ

Comment

กระทู้เก่าดันหน่อยเผื่อมีคนสนใจอิอิ

Comment

มาดันให้ เพราะว่าสนใจ ขี้เกียจรอ ECS A780GM-A Ultra แล้ว ไม่เข้าซักที

Very Soon อะไรของเค้ากันนะตั้งแต่ ตอนคริสตมาสปีที่แล้วแล้ว

Comment

Working...
                                X