Announcement

Collapse
No announcement yet.

คนแก่กับ CPU แก่ๆ กับวันฝนตก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คนแก่กับ CPU แก่ๆ กับวันฝนตก

ลอง burn system ขำๆ

GPU น่าจะเย็นกว่านี้แหะ

สมัยก่อนผมเคยใช้ ฟีน่อม X2 555 เปิดหัวเป็น X4 B55 เสถียรด้วย คุ้มฝุดๆ

ส่วน HD7970 ยังเก็บไว้ ภาพเริ่มเป็นสีเพี้ยนๆ ใกล้พังแล้ว 555

Comment

Originally posted by PatRaceTin View Post
      สมัยก่อนผมเคยใช้ ฟีน่อม X2 555 เปิดหัวเป็น X4 B55 เสถียรด้วย คุ้มฝุดๆ

ส่วน HD7970 ยังเก็บไว้ ภาพเริ่มเป็นสีเพี้ยนๆ ใกล้พังแล้ว 555
      7970 ผมยังเล่นได้ พอถูไถกับเกมเก่า หรือเกมที่ใช้เอนจิ้นหรือ CPU ไม่โหดนัก ไม่งั้นเปิดไม่ได้ 5555

Comment

Working...
      X