Announcement

Collapse
No announcement yet.

Ryzen รหัส g ตัวไหนคุ้มค่าสุดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Ryzen รหัส g ตัวไหนคุ้มค่าสุดครับ

มองๆไว้ กะจะเอามาประกอบให้แฟนเล่นแค่ the sims 4 ให้เล่นได้ลื่นๆแค่นี้ครับ

Originally posted by pongsiri9 View Post
    มองๆไว้ กะจะเอามาประกอบให้แฟนเล่นแค่ the sims 4 ให้เล่นได้ลื่นๆแค่นี้ครับ
    เป็นสายใช้ไปยาวๆไม่กลัวตกรุ่น หรือว่า 1 ปีเปลี่ยนครั้งครับ
    Last edited by allofeve; 2 Dec 2021, 10:41:20.

Comment

Originally posted by allofeve View Post

ชอบเป็นสายใช้ไปยาวๆ ไม่กลัวตกรุ่น หรือว่า 1 ปีเปลี่ยนครั้งครับ
      ใช้ยาวๆเลยครับ

Comment

Originally posted by pongsiri9 View Post

ใช้ยาวๆเลยครับ
        AMD Ryzen 7 5700G
        ผมจะซื้อตัวนี้เหมือนกัน เพราะการ์ดจอแพง แต่รอโบนัสสิ้นปีออกก่อน

Comment

ตามการใช้งาน ว่าใช้ cpu กี่หัว ต่างกัน 5000 ถ้าไม่ได้ใช้ก็ไม่คุ้ม ถ้าใช้ครบก็คุ้ม

Comment

5700 G ครับเพื่อนพึ่งประกอบไปใช้ ครับ โบนัสออกมาบอก นะ ได้ช่วยจัดเสป้คไปให้ครับกะผม

Comment

ถ้าหาราคานี้ได้คุ้มสุดๆ

Comment

Comment

5600g คุ้มสุด

Comment

Working...
                  X