Announcement

Collapse
No announcement yet.

อัดมันให้น่วม ไอ้ 9850 บ้า!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อัดมันให้น่วม ไอ้ 9850 บ้า!!!

ขนาดเล่นน้ำชุดใหญ่ ออนแอร์ ยังฟูลตั้ง50แหนะ
    ถ้าเป็นลมมีหวังเดี๊ยง

ปล.จงพอใจในสิ่งที่ตนมี หุๆ
    Last edited by momotaro2u; 18 Nov 2008, 23:42:57.

Comment

• จริงๆเล่นน้ำน่าจะได้สัก3.5นะ....อิอิ

แนวทาง----->>http://www.xtremesystems.org/forums/...d.php?t=183025
      Last edited by niCe_guY; 18 Nov 2008, 23:51:21.

Comment

• เอาสเถียรอ่ะครับพี่

3.5ใจมันมะถึงอ่ะซิครับหุๆ

แถมรูปไฟนิ่งดีนะอิอิบอร์ดนี้

Comment

• Originally posted by momotaro2u View Post
          เอาสเถียรอ่ะครับพี่

3.5ใจมันมะถึงอ่ะซิครับหุๆ

แถมรูปไฟนิ่งดีนะอิอิบอร์ดนี้

PSU แหล่มใช้ได้

Comment

• PSU นิ่งมากๆเลยอ่ะ

ของผมไม่นิ่งแบบนี้เลย
            sigpic
            -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
            -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
            งดแรงชั่วคราว

Comment

• Originally posted by tor_za View Post
              PSU นิ่งมากๆเลยอ่ะ

ของผมไม่นิ่งแบบนี้เลย
              พอได้ไหมครับ.....อิอิ NB Fre.นิ่งแค่นี้อะครับ

Comment

• ต้องขอบคุณ

Icute 900W

แฮะๆ

ว่างๆจะนั่งทำรีวิวตัวนี้อยู่หุๆ

รอDFIตัวใหม่เข้าไทย(จะเข้าป่าวว้า)

แล้วค่อยไปสอยมาเล่นต่อ

ตอนนี้กะลังพยายามกดให้มันเสถียรที่ 3.25 อยู่อะครับ

ยังไม่นิ่งเลย

หุๆ

Comment

• ค่อยๆดันไป

ใจเย็นๆๆ

Comment

• ร่วมแจมครับ แต่ยังไม่อัด เพราะว่าบอร์ดไฟไม่พอครับ อิอิอิ

Comment

• ป๊าดดดดดดด ดันมันเข้าไปอีกครับ ที่ 3.3G กับบอร์ด ห่วยๆ A780GM-A ครับพี่น้อง

เดี๋ยวพรุ่งนี้จะมาที่ 3.4G ครับพี่น้อง

Comment

• Originally posted by Drunk View Post
                        ป๊าดดดดดดด ดันมันเข้าไปอีกครับ ที่ 3.3G กับบอร์ด ห่วยๆ A780GM-A ครับพี่น้อง

เดี๋ยวพรุ่งนี้จะมาที่ 3.4G ครับพี่น้อง
                        เอาเลยครับอยากเห็น.....เอิ๊กๆ

Comment

• ไปต่อไม่ได้แล้วครับ ได้แค่ 3.3G เองครับพี่น้อง

ขนาดผมอัดไฟไป 1.6v กว่าๆ มันจังไม่สู้เลย อิอิอิ

ยอมแพ้แระแล้วครับพี่น้อง

ใครได้ถึง 3.4G อัดโชว์หน่อยครับผมอยากเห็น พอดีบอร์ดผมหมดไฟอ่ะครับ อัดมากเดี๋ยวแต๊ปซะก่อน

คนที่ขาย CPU ต่อผมมาเขาใช้บอร์ดแรงซิงค์เย็นๆ เขาก็บอกอัดได้ถึง 3.3G เหมือนกัน ก็เลยทำใจว่าได้แค่นี้

Comment

• CPU ผม weekนี้

มันดีป่ะครับ

Comment

• เอามาแลกกับ 9950 นู๋ม่ะ

sigpic
                              -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
                              -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
                              งดแรงชั่วคราว

Comment

• จะแรงไปไหนนนนนนนนนนนนนนนน

Comment

Working...
                                X