Announcement

Collapse
No announcement yet.

ECS BlackSeries Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Black Series A780GM-A มีปัญหาครับ ช่วยตอบด้วย

CPU AMD 4600++ 2.4G
    Black Series A780GM-A
    Ram 2 GB
    VGA inno3D 7300GT 512MB

เล่นเกมส์แล้วค้างตลอดเลยครับ แม้แต่ ZUMA ยังค้างเลย เป็นเพราะอะไรครับ
    Attached Files

Comment

• แก๊ส โซหอ 91
      ล่อเล่น ครับ ลองเช็ค ความร้อนดูครับ กับ power

Comment

• มีใครใช่ 5600+ ตัว 2.9 กับ บอดร์ นี่มั้ง บอกผมที

Comment

• http://valid.canardpc.com/show_oc.php?id=525552

Comment

• ใช้ A780GM-A Altra

Comment

• หาซื้อ ECS ใหม่ๆ ที่ไหนกันครับ เดินทั่วพันทิพย์แล้ววันนี้ ไม่มีที่ใช้กับ PHENOM II X3 เรย

Comment

• ECS-K8A780GM-A-ULTRA ใช้อยู่ครับ

Comment

• 780GM-A ก็ใส่ได้ครับ ปรับตัวคูณก็ได้ครับ แต่ต้องเป็น 7750BE ขึ้นไปนะท่าน ต่ำกว่านั้น รู้สึกจะไม่ได้

Comment

• -------------

Comment

• ร้าน Big IT มีขายลองไปถามดู

Comment

• มีใคร เอาECS790GXM-A มาเปิดหัวบ้างอยากรู้ครับ จะได้ไปซื้อ

Comment

• A780GM-A (V1.1) ใส่ Phenom X3 8450 8650 8750 ได้ปะครับ

หรือว่าต้อง อัพ Bios ให้เป็น
                          Version 09/02/02
                          Release Date 2009/02/14

Comment

• เออของเขาดีจิงน่ะ

Comment

• มีใครจะปล่อยมั้งครับเสนอผมได้นะ

Comment

• ขอเข้าร่วมด้วยคนครับ

790GXM-AD3 + 720BE

แต่เปิด4หัวไม่ออกToT

Comment

Working...
                                X