Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะเปลี่ยน ram เลือกตัวไหนดี ครับ AX78+ X2 6000+

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะเปลี่ยน ram เลือกตัวไหนดี ครับ AX78+ X2 6000+

เดิม ใช้ kingmax บัส 800 ทดอยู๋ 667 @ 3.2 GHz ครับ ไม่ทราบ 1066 เมนผม suport หรือ ป่าว ชอบ geil รุ่นไหน พอ แจ่มบ้าง ครับ เอา 4 Gb อ่ะครับ

บัส 1066 ใส่ไปมันไม่รองรับ ถ้าอยากให้วิ่งได้ก็ลากเอง

บัส 291 *11 ทดแรม 800 แรมวิ่ง 1066
    Last edited by tor_Za; 8 Nov 2008, 12:05:12. Reason: โทษทีไม่ทันอ่านว่าอยากได้ GEIL
    sigpic
    -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
    -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
    งดแรงชั่วคราว

Comment

GEIL ULTRA 800 2Gx2 ครับ

เพื่อนผมใช้อยู่ชุดนี้เลย บัส350x9.5 นิ่งๆ เลย เดียวผมไปเรียนตัวจีงมาบอกวิธีเซทคร่าวๆให้ครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post

เพื่อนผมใช้อยู่ชุดนี้เลย บัส350x9.5 นิ่งๆ เลย เดียวผมไปเรียนตัวจีงมาบอกวิธีเซทคร่าวๆให้ครับ
        ตัวนี้เลย มันพาผมไปเหยียบ 3.5 มาแล้วที่ 4-4-4-10 อิอิอิอิอิ

Comment

Originally posted by wikorn View Post

ตามกันไป ท่านวิกรไปเรียนกลับมา ก็ช่วยมาเปิด ติวเข็มให้ด่วยนะครับ

Comment

นั่งรอ ชม ด้วยแล้วจะ ไปซื้อร้านไหน ดี ครับ saveway ตัวไหน ครับ ดูแล้ว ตาลาย ครับ

Comment

Originally posted by skyline_Tae View Post
              นั่งรอ ชม ด้วยแล้วจะ ไปซื้อร้านไหน ดี ครับ saveway ตัวไหน ครับ ดูแล้ว ตาลาย ครับ
              มันเขียงข้างกล่อง
              ULTRA ซิ้งสีส้มๆ บัส 800 CL 4-4-4-12
              1Gx2 1600
              2Gx2 3400 มั้ง

ตามนี้ครับ ตัวอื่นไม่ต้องเอามาครับ

Comment

ร้าน ใน พันทิพร้าน ไหน ถูกสุดครับ

Comment

2Gx2 /800 geil CL 4-4-4-12 = 2650 ร้าน goalcom ครับ ราคามันให้มาถูกป่าว ครับ

Comment

ร้านใหนมันก็เอาของมาจาก SAVEWAY ครับ

Comment

AX78 ไม่รองรับ1066หรอครับ แต่ดูในสเปคมันก้อรองรับไม่ช่ายหรอครับ ส่วนตัวผมกะเล่นEvo one 2*2 ตัวสีดำที่มีแผงระบายความร้อน...เห็นแล้วซี้ด...ดด..สวยมั่กๆ...อิอิ

Comment

EVo one ตัวเท่าไร ครับ

Comment

รอชมสูตรลับ อิอิ

Comment

http://www.geil.com.tw/products/showGallery/id/129
                            http://www.geil.com.tw/products/showSpec/id/129
                            น่าจะประมาณ 5000+ น่ะครับ 2*2 ยังไม่ว่างไปดูเลยผม

Comment

แพงครับ เอามาทำไรครับ AMD ไม่ได้วิ่งสู้ฟัดได้แบบ INTEL ครับ 800 ลาก บัส 555(1110) ก็คุ้มแล้วครับ

Comment

Working...
                              X