Announcement

Collapse
No announcement yet.

***ROZ3 - Republic Of Zen #EP-3 : Society for All AMD Citizens***

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• - 6650xt ดีกว่าทุกประการ
    - ส่วนยี่ห้อแล้วแต่ศรัทธาครับ เป็นผมคงเลือกตัวถูกสุด ถ้าจะเอาหล่อ ก็เลือกยี่ห้อเดียวกับบอร์ดก็ได้

Comment

• Originally posted by Hirasawa View Post
      - 6650xt ดีกว่าทุกประการ
      - ส่วนยี่ห้อแล้วแต่ศรัทธาครับ เป็นผมคงเลือกตัวถูกสุด ถ้าจะเอาหล่อ ก็เลือกยี่ห้อเดียวกับบอร์ดก็ได้
      ขอบคุณมากครับ

Comment

• Originally posted by tumtee View Post

ขอบคุณมากครับ
        ถ้า 2 ตัวนี้ ไป กะติ๊ก

Comment

• 11,670
          https://www.advice.co.th/product/gra...-oc-12gb-gddr6

Comment

• ปีหน้า ข่าวจาก ocz น่าจะเป้น 7800 7600 X 3D วีแคช
            Last edited by micronz; 18 Nov 2022, 16:38:17.

Comment

• Samsung+amd น่าจะทำตลาด มือถือ สมาร์ทดโฟน ที่ amd ว่างเปล่าอยู่แทนนะ

Comment

• Originally posted by micronz View Post
                Samsung+amd น่าจะทำตลาด มือถือ สมาร์ทดโฟน ที่ amd ว่างเปล่าอยู่แทนนะ
                ss น่าจะรอ apple เคลมยกล๊อต+ย้อนหลัง อยู่มั้งครับ

Comment

• Originally posted by LipkiZ View Post

ss น่าจะรอ apple เคลมยกล๊อต+ย้อนหลัง อยู่มั้งครับ
                  ครับผม

Comment

• แต่แปลกนะ จอมีปัญหา แต่สาวกดันโทษ รง ที่ผลิตจอให้
                    มีแค่ยี่ห้อเดียวมั้งที่อ้างได้

Comment

• สอบถามหน่อยใครทราบมั่ง อินเทล ยังพัฒนา ซอคเก็ต 2011 2066 หรือรุ่นใหม่กว่านั้นอยู่ไม้ครับเนี่ย
                      เหมือนไม่เห้นเมนบอร์ดบน เจไอบี แอ้ดไวซ์ แต่ยังเห็น เทรดริ ปเปอร์ อยู่มะ

ตัวสุดท้ายน่าจะเป้น ซอคเก็ต 2066 อันนี้ตอนนี้คือหยุดผลิตใช่ไหมครับ
                      Last edited by micronz; 30 Nov 2022, 13:23:19.

Comment

• Originally posted by micronz View Post
                        Samsung+amd น่าจะทำตลาด มือถือ สมาร์ทดโฟน ที่ amd ว่างเปล่าอยู่แทนนะ
                        ทำอยู่ครับมันกากไปเลยต้องไปซื้อSnapdragon ที่ผลิตโดยTSMC แทนยาวๆ
                        เห็นว่าปี2025นู่นแหละมั้งถึงทำสำเร็จ ดึงคนออกแบบ CPU มือถือของGoogle pixelมาด้วย

Comment

• Originally posted by Sumomo View Post

ทำอยู่ครับมันกากไปเลยต้องไปซื้อSnapdragon ที่ผลิตโดยTSMC แทนยาวๆ
                          เห็นว่าปี2025นู่นแหละมั้งถึงทำสำเร็จ ดึงคนออกแบบ CPU มือถือของGoogle pixelมาด้วย
                          เศร้า ครับ สุ้ๆๆนะป้าลิซ่า ผมก็รอนานและครั้บ เหร้อ

Comment

• ใครใช้ VEGA win11 อัพเดท 22.11.X อัพสองจอแจ่มเลยครับ

รุ่นเก่า จอดำ จริงแหละต้องถอดสาย สายผมยาวแค่ ไม่เกิน 1.5 แหละครับ ขอบคุณ เพือ่นๆๆ เลยได้อัพเดทไม่งั้้นไม่ได้สนใจเลย

Comment

• เทพ หัวไฮดร่า นี่เองที่ทำให้อินเทล socket 2066 หายไปจากตลาด
                              ร้ายไม่เบา

Comment

• ตัวแรงตัวแม่ ฝั้่ง amd ผมตกไปได้ไงนี่

ซีพียู 64 คอร์ ตัวละแสน ถุุกมากใช่ไม้ครับ

Hiend desktop PC

Comment

Working...
                                X