Announcement

Collapse
No announcement yet.

6000+ @ 3.5

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by DDP View Post
    อันนี้อีกอันนึงของคุณ littlekeng เอามาฝากคับ แรงไม่ใช่ย่อยเหมือนกัน

System.

AMD Athlon64 X2 6000+
    Abit AX78 AMD770 Chipset
    Geil Ultra Plus DDR1066 1 GB
    Sapphire HD3870 X2(Crossfire)
    Western Digital WD5000AACS (Green Power)
    Tagan TG600-U33

ตามลิงค์ไปเลยคับ http://www.vmodtech.com/modules.php?...wtopic&t=25305
    อู้ว ขอบคุณค๊าบ พี่ค๊าบ ผมเองยังหาผลงานตัวเองไม่ค่อยเจอเลย ท่านหามาได้นี่เก่งมากค๊าบ

Comment

Originally posted by tor_za View Post
      เสียว CPU แต๊ปแทนเลย ถ้าไม่เล่นน้ำมีร้องครับ อย่าทำแต๊ปเหมือนบอร์ดผมนะครับ

3.5 ถ้า Rock Stable ก็แรงแล้ว

ที่สำคัญทำให้มันเย็นที่สุดเท่าที่จะลากได้ ไอ้ชุดที่เห็นที่งาน Comworld ผมลากไฟเดิมได้ 3575 เอง

แล้วที่สำคัญบอร์ด Chipset AMD Series 7 ถ้า BIOS ใหม่ๆมันจะลาก X2 ไม่ค่อยดีเท่าไรในเรื่องการลากบัสสูงๆและการกด CL ต่ำๆ

ไอ้บางคนบอกเกลียดตัวแทน ABIT เข้าใส้ เจือกเอา ABIT มาอัดอีก ว่าเค้าไว้มากก็ทำเอง เอิ้กๆๆๆ

นอกเรื่องหน่อยนะ 6400+ ไฟเดิมมัน 1.4 (แต่เล่น 1.3 พอ)

ไม่รู้ดิครับ ผมกดมากดเล่นดูไปได้ตั้ง 3.48 แนะ อุณหภูมิไม่เกิน 55 ซะงั้น

Comment

แรง วุ้ยๆ

เมื่อไหร่จาได้ จับต้องกะเค้าบ้าง

Comment

เด๋วลองใหม แบบนี้ต้องลองใหม่

Comment

555
            กลัวแต๊ป
            ไฟ1.6 เล่นลมนี่มีสิทธิ์แต๊ปไหมครับ
            อิอิ

Comment

Working...
            X