Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหนูที วุ่นวายกับมันมาเผป็นอาทิดละคะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหนูที วุ่นวายกับมันมาเผป็นอาทิดละคะ

เรื่องมันเริ่มต้นที่ว่า ยกคอมไปเปลี่ยนเมนบอดไหม่ แล้วช่างมะให้ปผ่นไดรเวอมันคืนมาอะคะ
    (หมั่นไส่มัน)ทวงสองรอบละคะเรยเกิดอาการอารมเสีย ตอนแรกเสียงมะมาลงวินโดวไหม่
    เสียงมาและUSB ไม่ติดอีก(เซง) ทำไงถึงติดละคะ แล้วโหลดไดรเวอของเมนบอดได้ที่ไหนคะ
    เมนบอด MSI P35 Neo 2 อะคะ แล้วไม่ทราบว่า USB ต้องไปเปิดที่ไหนอะป่าวหนูจะทำงานก้ไม่ได้ทำ เเง ไครแก้คอมเป็นช่วยหนูทีนะคะ ขอแบบละเอียดนะคะ (คนมันโง่) USB ยังใช้ได้อยู่เรยตอนนี้นพอลงวินโดวไหม่ USB ไม่ติด แต่เสียงมา ตอนแรกเสียงไม่มา USB ติดแปลกจิง คอมบ้าไปแร้วT^T เฮ้อช่วยหนูทีนะคะ ผู้เชี่ยวชาญ แล้วอยากได้ไกรเวอของมันมากอะคะรบหวนทีนะคะ

ใจเย็นๆครับ ค่อยๆพิมพ์ คนอ่านก็งงครับ

Comment

งงเหมือนกัน ก้ากๆๆ พิมผิดพิมถูก

Comment

ตัวนี้เปล่าครับ
        http://global.msi.com.tw/index.php?f...0&prod_no=1213

Comment

ปกติ วินโดว ตั้งแต่ Xpไป ไม่จำเป็นต้องลงไดร์เวอร์ USB นะครับ ที่ใช้ไม่ได้นี่ ด้านหลัง หรือ ด้านหน้าครับ ถ้าทั้งหมด น่าจะไม่ได้เปิดใช้งาน USB ใน Bios มั้งครับ USB ถ้าด้านหน้าอย่างเดียว ด้านหลังใช้ได้ อาจจะต่อสายผิดครับ

ส่วนลิ้งนี่เป็นไดร์เวอร์ครับ

http://global.msi.com.tw/index.php?f...1&prod_no=1213
          Last edited by boyro; 18 Oct 2008, 13:53:32.

Comment

งง ๆ เหมือนกัน แต่น่าจะถามหาเว็บดาวน์โหลดไดรเวอร์น้ะ อิอิ

Comment

P35 Neo 2 ของเค้าสวยจริงๆ

Comment

เอาใจช่วยนู๋ bellsexsy นะ อารมณ์เย็นๆๆ นะจ๊ะ จะได้สวยๆๆ น่ารักๆๆ

Comment

ทำไมมีปัญหาทีไร ส่วนมากจะเป็นผู้หญิงทั้งนั้น

Comment

เหมือนจะลนลาน 555

Comment

อ่านแล้ว งง - -''

Comment

หนูจ๋า พี่อ่านแล้วงงอ่ะหนู ยกมาบ้านพี่เลยได้มั้ย แง่มๆ

Comment

ยกมาบ้านพี่ดีก่า มีหนังให้แถมกลับไปให้ดูด้วย อิอิ

Comment

มาหาพี่ชูดีกว่าเดี๋ยวปั้นให้ เอิ้กๆๆ

Comment

- -*

Comment

Working...
                              X