Announcement

Collapse
No announcement yet.

6000+@3GHz กับ 4800+@3GHz L2 เท่ากัน ประสิทธิภาพต่างกันไม๊ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ถ้าเจอ 6000+ CZ ก็สอยเลย ต่อไป มันจะ Classic แบบว่้า หาไม่ได้อีกแล้ว

Comment

ผมว่าบอร์ด AMD ถ้าขาดท่านชูวิทย์ (DDP) ไปนี่สงสัยปัญหาต่างๆคงแก้ยากขึ้นเยอะเลยครับ
      ว่าแต่เด๋วผมถอย AX78 รบกวนขอคำแนะนำด้วยนะครับ

Comment

Originally posted by boyro View Post
        ถ้าเจอ 6000+ CZ ก็สอยเลย ต่อไป มันจะ Classic แบบว่้า หาไม่ได้อีกแล้ว
        ผมก็ว่า 6000+ มัน Classic ดีนะครับ

Comment

เจอ 6000+ Brisbane ที่ JIB Hi End เซียร์ รังสิต
          เดินไปเอา Windsor จาก M&D แทน^^
          แต่มีปัญหาปวดกบาลอยู๋ครับ Bandwidth หล่นหายแบบครึ่ง ๆ เลย
          ถ้าแก้ไม่หายสักที เดี๋ยวคงจะมีกระทู้ถาม
          คุณWikornสแตนด์บายไว้ด้วย 555+

Comment

6000+ เดิม ๆแรงกว่า

Comment

กำ ซ้ำ โทดที

Comment

มะวานท่านวิกรสอย 6000+CZ ในห้อง IT Market ที่ 3700 แบบอย่างไว เพราะต่อไปมันจะ Classic แต่ถ้า กูมา (KUMA)เข้ามา คงจะแรงกว่า เพราะ L2 มันตั้ง 3 M

Comment

ดรานนนนนนนนนนนน

Comment

เก็บความรู้ก่อน

Comment

เคยเอา X2 5000+ ลากไป 3.0 ใช้งานได้ไม่ต่างกับ 6000+ เดิมๆ ฟันธงใช้แล้วพิสูจณ์แล้ว

Comment

ใช้งานธรรมดา ไม่ต่าง แต่ถ้าโหดหละก็ต่างอย่างเห็นได้ชัด ว่า L2 มากกว่า ดียังงัย
                        ใช้อยู่ ทั้ง5200+65nm & 6000+ 90nm

Comment

ผมดันใช้ที่เขาไม่ใช้ T T พอดีมันถูก 555+

Comment

Originally posted by boyro View Post
                            มะวานท่านวิกรสอย 6000+CZ ในห้อง IT Market ที่ 3700 แบบอย่างไว เพราะต่อไปมันจะ Classic แต่ถ้า กูมา (KUMA)เข้ามา คงจะแรงกว่า เพราะ L2 มันตั้ง 3 M
                            พรุ่งนี้จะได้ของแล้ว อิอิ
                            ที่ยอมถอย ราคา 3700 ก็เพราะ ไป JIB เสรีมา 6000+ 512x2 มาแล้ว 3900 เอง แต่รับแบนวิท จากมันไม่ได้ครับ ของมันเคยๆกันอยู่ครับ เดี่ยวไม่ถึง 10G + อิอิ

Comment

Working...
                            X