Announcement

Collapse
No announcement yet.

intel แรงกว่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เห็นด้วยครับว่าทน แต่ไม่ค่อยดีสำหลับผมเท่าใหล่ AMDAthLon Xp 2600+ ไม่แต็บ ซักที
    ยากเล่น *2 *4 มั่งงะ

Comment

Originally posted by ด.ช.อื๋อ View Post
      6P ไม่ใช่แค่ 24 ช.ม. หรอกครับ

ของผม 168 ช.ม. เลย

ผมใช้มาแล้วผมพิสูจน์แล้วกับตัวผมเอง AMD 555+

24 ชมมา 1 ปีแล้วไง ครับ
      อิอิ 8760ชม ต่างหาก

Comment

Originally posted by Gumiller View Post
        คุณ bankxmen ไม่บอกด้วยอะคับว่า

( ผมใช้มาแล้วผมพิสูตรแล้ว )
        ไม่ชอบแอ๊ด 5555 ชอบตีไก่
        ผมก็ชอบตีไก่เหมือนกัน แต่เวลาตี ไก่มันร้องคนละคีย์ ฮี่ๆๆๆ

Comment

ร้านสวยดีครับ

Comment

Originally posted by bankxmen View Post
            ไม่ชอบแอ๊ด 5555 ชอบตีไก่
            ผมก็ชอบตีไก่เหมือนกัน แต่เวลาตี ไก่มันร้องคนละคีย์ ฮี่ๆๆๆ
            ถ้าร้องคนละคีย์ผมเห็นที่สนามหลวงน่ะครับ
            อิอิอิิอิอิอิอิอิไก่อะไรเอ่ย อ่ะล้อเล่น

Comment

จุดเด่นของ AMD ก็คือมี memory controller ในตัว
              จุดเด่นของ Intel ก็คือมี L2 Cache เยอะมากมาย

แล้วถ้าซักวัน...

AMD มี L2 Cache เยอะมากๆล่ะ?
              Intel ก็มี memory controller ในตัวแล้วล่ะ?

คุณจะเลือก ... เพราะว่า ... ?

Comment

Originally posted by sierra View Post
                จุดเด่นของ AMD ก็คือมี memory controller ในตัว
                จุดเด่นของ Intel ก็คือมี L2 Cache เยอะมากมาย

แล้วถ้าซักวัน...

AMD มี L2 Cache เยอะมากๆล่ะ?
                Intel ก็มี memory controller ในตัวแล้วล่ะ?

คุณจะเลือก ... เพราะว่า ... ?
                ถ้าดีเหมือนกัน ก็เลือกของถูกโลดดดดดดดดดดดด ไม่ต้องคิดเลยพี่น้อง
                ถ้าอยู่ดีๆ q6600 เหลือ 3000 ผมว่ามีย้ายค่ายกันกระจาย แน่นอน

ชม นี้ คนนิยมของถูกและดีครับ

Comment

Originally posted by bankxmen View Post
                  ถ้าดีเหมือนกัน ก็เลือกของถูกโลดดดดดดดดดดดด ไม่ต้องคิดเลยพี่น้อง
                  ถ้าอยู่ดีๆ q6600 เหลือ 3000 ผมว่ามีย้ายค่ายกันกระจาย แน่นอน

ชม นี้ คนนิยมของถูกและดีครับ

กว่า Q6600 ลงเหลือ 3000 นะ ทาง AMD เราคงมีไม้เด็ดกว่านี้อีกอยู่แล้วท่าน...(9550 อาจเหลือ 2,000ละ งานนี้)
                  Last edited by My Girl; 14 Oct 2008, 06:37:44.

Comment

Working...
                  X