Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไม AMD เล่นเกมส์เก่งกว่า intel หุหุ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ไม่รู้ว่า AMD เก่งกว่าไหม? เพื่อนผมมันใช้ Intel แต่ผมใช้AMD บางครั้งผมก็เเพ้มัน บางครั้งผมก็ชนะมัน
    แล้วอย่างงี้สรุปได้ไหมว่า "ทำไม AMD เล่นเกมส์เก่งกว่า Intel"
    ขว้างระเบิดไปแล้ว
    Last edited by aey1978; 8 Oct 2008, 10:55:18.

Comment

พิมพ์งาน เร็วกว่าครับ โหลดหนัง โหลด bit แรงด้วยครับ อิอิ

Comment

ผมว่าใช้ AMD เล่น Pinball หนุกกว่านะครับ ลื่นดีเฟรมสูงด้วย
        อีกเครื่อง Intel เฟรมตกๆไงไม่รู้ตอนดีด - -*

ฮาๆครับอย่างเครียด ^^"

Comment

อิอิ

Comment

Originally posted by aey1978 View Post
            ไม่รู้ว่า AMD เก่งกว่าไหม? เพื่อนผมมันใช้ Intel แต่ผมใช้AMD บางครั้งผมก็เเพ้มัน บางครั้งผมก็ชนะมัน
            แล้วอย่างงี้สรุปได้ไหมว่า "ทำไม AMD เล่นเกมส์เก่งกว่า Intel"
            ขว้างระเบิดไปแล้ว
            SF หรอเล่นกันมั้ย อิอิ
            Last edited by BaKerStreet; 8 Oct 2008, 13:10:48.

Comment

AMD ครับพี่น้องแรงๆๆ

Comment

Originally posted by BaKerStreet View Post
                SF หรอเล่นกันมั้ย อิอิ
                SF แหละคับผม aeyammo เล่นไม่เก่งเลยเป็นแต่ลุย "ช่วยยิงสนับสนุนด้วย"

Comment

แค่ชื่อก็ เท่ กว่าแล้ว

Comment

ต้องไปตาม หมอกิจ มาคอนเฟิร์ม ไหมว่าค่ายไหนดีกว่า ^.^

Comment

น้องคนนี้ น่ารักจัง

Comment

ฮา ๆ

Comment

Working...
                        X