Announcement

Collapse
No announcement yet.

AMD เผยหมัดหนัก " Fusion Processor " อาวุธร้ายหวังฝัง Intel

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• AMD คับพี่น้อง เขียวแดง นี่จ๊าบสุด ถ้ามีเหลืองนี่บุนด้าเบลสเลย

Comment

• ของเข้าดีจริงๆครับ

Comment

• AMD จงเจริญ

Comment

• Originally posted by nookie444 View Post
          ไม่ต้องฟิวชั่นหรอกเอาL2=8MB L3=32MB ดันได้ซัก5GHz. มาก่อนตอนนี้9550ผมดันไม่ไปเลยอิอิ
          ที่ดันไม่ไปเพราะAMD ใช้กระบวนการผลิดแบบSoiซึ่งทำงานได้ดีใน90nmแต่65มีปัญหาการทำงานในความถี่สูงๆครับ แต่ในPhenom II เขาเปลี่ยนกระบวนการผลิตใหม่กลับไปเหมือนintelซึ่งเท่าที่เห็นPhenom II940วิ้งไปที่4-6Ghzได้ในเว็็บทดสอบต่างๆ

Comment

• ถูก ก็ดีแบบถูกๆ แพงก็แรงแบบแพงๆ ไม่น่ากระทบใครนะ อิอิ

Comment

• กว่าจะทำเสร็จ คู่แข่งก็ขายกินเงิน แซงไปนานแล้วครับ
              -
              เมื่อเงินหนา ก็เอาเงินไปซื้อเทคโนโลยี่เพิ่ม
              ก็เป็นเช่นนี้อีกตามเคย ยังไงก็แพ้อยู่ดี ถ้าหากช้านะครับ
              แต่ถ้าเร็ว ไม่แน่นะ

Comment

• เห็นว่าประกาศเปิดตัวไตรมาสที่สามปีนี้อ่าครับ

Comment

• ในที่สุด สิ่งที่รอคอย

Comment

• กระทู้นี่ 4 ปีเลยทีเดียว 55

Comment

• [QUOTE=neung_11;5489093]ผมรัก AMD มาตั้งแต่แรกแล้ว คอมเครื่องแรกผม ก็ AMD มี โน๊ตบุ๊คนี่แระ ที่เป็นของ Inte
                      เหมือนกันเลย ใช้แล้วหล่อ(บางคนยกเว้นผม)

Comment

• อายจริงๆ 2007-ปัจจุบัน

แต่อย่างน้อยตอนนี้ก็มี E-350 ออกมาแล้ว
                        ถึงจะช้าไปหน่อยนะ

Comment

• รอดู APU ตัวบนอย่าง Llano ล่ะครับ เห็นว่าเลื่อนมาพฤษภานี้แล้ว เพราะไอวี่ก็จะเปิดตัวช่วงนั้นพอดี

Comment

• กระทู้ข้ามชาติ ><

Comment

• ขุดมาเพื่อ...

Comment

• ตกใจนึกว่า

ผลิด Fusion แรงขนาด X6+6970
                                อ่านไปๆ เป็นกระทู้ข้ามปี

Comment

Working...
                                X