Announcement

Collapse
No announcement yet.

AMD 3000+ 939 1.8 oc ได้ไกลเท่าไหร่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ไม่ไปเลยอ่ะครับ ท่าน OC กันยังไงง่า ของผมไป แค่ 2.2 เอง
    ถึงจาไปมากกว่านั้น เล่นๆไปก็ค้างนะครับ

อย่าลืมว่าเล่นไปซักพักต้องไม่ค้างงนะครับ เช่นลองเข้าเกมหรือ ทำงานอะไรซักอย่าง
    เทสด้วย 3d mark ก็ได้ครับถ้าไม่ค้าง ก็ถือว่าใช้ได้ครับ

Comment

ชิว ๆ ผม 2.5 ครับ ขี้เกลียด ทดแระ เอามันแค่นี้แหละ

Comment

Originally posted by outsider View Post
        จิงๆแล้วผมก็เป็นสมาชิกง่ะครับ แต่ไม่อยากเปิดเผยตัวกัวโดนด่า โง่ครับ

คืออยากถามว่า เจ้าตัว AMD 3000+ 939 oc ได้ไกลสุดเท่าไหร่ครับ
        เดิมมัน อยู่ที่ 1.8

แล้วก็อีกเรื่องนึง เวลาผม OC ไปแล้วเนี่ยะ cpu มันจาทำงานหนักในช่วงนั้น
        คือหลังจาก OC ไปแล้วใช่มั้ยครับ หรือ ตอนที่ผมทำงานจริงๆ

การ OC เอาไว้โดยที่เราไม่ได้ทำอะไร เช่นการโหลด บิตทิ้งไว้ทั้งวันก็มีผลในการเสื่อมสภาพเร็วขึ้นด้วยหรือเปล่าครับ

ที่ผมทำเช่นนี้ก็เพราะว่า บางช่วงก็เล่นเกมบ้าง บางช่วงก็ปล่อยโหลดบิตไว้บ้าง
        ขี้เกียจไปปรับใบออท น่ะครับ

ตอบทีครับ
        มีใครบ้างที่รู้ทุกอย่างครับ

Comment

Working...
        X