Announcement

Collapse
No announcement yet.

เพิ่งย้ายมาจ้า ฝากเนื้อ ตัว ด้วยนะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ไปเอาเทียนกับสเปรย์แล้วก็ไฟแช็คมาแล้วหันหลัง มาทำบาร์โค๊ดก่อน

Comment

เค้าว่ากันว่า แค่คิดจะซื้อก็หล่อขึ้นแล้วครับ

Comment

ยินดีด้วยครับ หน้าตาท่านดีขึ้นแระครับ

Comment

แค่คิดก้อหล่อแล้ว A . M . D Boom ! ~~

Comment

มิน่าพักนี้ หน้าตาดีเป็นพิเศษ

Comment

หน้าตาดีกานทั้งน้าน

Comment

ใช้แล้วกิ๊กเยอะขึ้นด้วยครับ เพราะตังมันเหลือ ฮ่าๆๆๆ

Comment

ยินดีต้อนรับคับ

^___^

Comment

ผมกำลังจะใช้ครับ

แต่หล่ออยุ่แล้วแบบนี้ไปใช้ไม่ยิ่งหล่อลากเทวดาเลยหรอครับ

555555555

Comment

ขอบคุณพี่ๆ ทุกท่านที่ ร่วมกันหล่อ กับผมนะคับ 5555
                      ว่าแต่ว่าเราจะหล่อ อะไรดี หล่อเสา หล่อคาน ? เอ๊ะ ยังไงแน่

มิน่าล่ะวันนี้ไปเดิน จตุจักร คนมองเต็มเรยยยยยยย ขาวๆ ทั้งนั้น
                      มีกล้าม มีหนวดด้วย สงสัยพอใช้ AMD แล้วจะ ถูกใจชาวสีม่วง เอิ๊กๆๆ

ว่าแต่ ทำไม ECS มัน ลากยากยังไง พิกลคับ หรือว่าผมโง่ไปเอง
                      ทำไมมันไม่มี ตัวคูรให้ปรับ ปรับ บัส อะไรทำนองนั้น ดูแล้ว งง งง ยังไงไม่รู้คับ
                      ปกติใช้ Gigabyte มาก็ลากง่ายดีอ่าคับ
                      รบกวนท่านพี่ๆ ชาว AMD ที่หล่อก่อนผม(แต่น้อยก่าผมนิ๊ดส์นึง) ชี้แนะทางสว่างด้วยคับ

วิทยายุทธผมยังไม่แก่นพออ่ะคร้าบบบบบบบบบ
                      ขอบพระคุณอย่างสูงนะจ๊ะ

Comment

ยินดีตอนรับครับ

คนไหนใช้ AMD ดูไม่ยาก ที่หล่อๆอะทั้งนั้น อิอิอิ

Comment

อยากลากอ่าค๊าบบบบบบบบ
                          แต่ว่า งง กะ bios ไม่เข้าใจคับ
                          รบกวนด้วยคับ

Comment

Working...
                          X