Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำยังจะกด AMD 2500+xp ลงได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by กบในกะลา View Post
    แสดงว่า ไม่ทันตำนาน นกไฟ Tunderbird
    มันสุดยอดจริงๆ ทุกวันนี้ยังใช้อยู่เลย เคยทำสถิติ 87C ใช้งานได้ปกติมาแล้วครับ นกย่าง

อันนี้ถึงเจ้าของกระทู้ครับ

AMD X2 3800+ 6500
    ASUS M2N-E 4000
    RAM คอร์แช XMS2 800 1Gx2 12000
    PCI-E X1950PRO 8900
    HDD 160Gx2 RAID2 5000
    DVDRW 1500
    CASE 1000
    PSU ENERMAX 460W 2500
    LCD 19." เดินดูเอาเองที่ถูกใน 9000 ไม่น่าเกิน เหลือๆครับชุดนี้ ถ้าชอบ AMD ไม่ปลี่ยนใจไปหา CONROE นะครับ

Comment

โห...
      คุณ วิกร จะเอาไปปล่อยกระสวยอวกาศรึไงครับ
      เล่นซื้อซะคุ้มเลย สเป๊คนี้เล่นได้ถึงชาติหน้าเลยนะนิ
      อิอิ

Comment

Originally posted by jetsomrerk View Post
        โห...
        คุณ วิกร จะเอาไปปล่อยกระสวยอวกาศรึไงครับ
        เล่นซื้อซะคุ้มเลย สเป๊คนี้เล่นได้ถึงชาติหน้าเลยนะนิ
        อิอิ
        ก็ขอมา 5 ก็จัดให้ 5 ไงครับ
        จขกท ยังมีอีก 1หนื่นสำรองเลย หรือจะเอา 60000 เลยใหมครับ จขกท อิอิ

Comment

OCแล้วก็งั้นเหระคับ....Dry ice Socket a...อิอิ คง -2 -3 องศาคับ

Comment

Barton เทพจำแลง คุณเข้าใจมัน มันก็เข้าใจคุณ

Comment

ผมขอขอบคุณทุกคำวิจารณ์ด้วยนะครับ และคุณ wikron ด้วยนะครับที่ช่วยจัดสเปกคราวๆให้นะครับแต่ผมขอเป็น x2 5200+ ได้ป่ะครับถ้าเข้ากันได้เด่วสิ้นเดือนนี้ผมจะได้ไปบอกร้านเค้านะครับใจมากครับสำหรับทุกคำวิจารณ์ครับ (ขอให้ AMD อยู่กับท่านตลอดไป) AMD จงเจริญ
              ปล.จอไม่เอานะครับจอมีแล้วใจครับ

Comment

หา HYPER6+ มาซักตัว เย็นขนก้นแล้วคับ
                อัดไปได้อีกที่ 2.4G ไฟ 1.8 สบายๆ

Comment

Originally posted by tkhacker View Post
                  ผมขอขอบคุณทุกคำวิจารณ์ด้วยนะครับ และคุณ wikron ด้วยนะครับที่ช่วยจัดสเปกคราวๆให้นะครับแต่ผมขอเป็น x2 5200+ ได้ป่ะครับถ้าเข้ากันได้เด่วสิ้นเดือนนี้ผมจะได้ไปบอกร้านเค้านะครับใจมากครับสำหรับทุกคำวิจารณ์ครับ (ขอให้ AMD อยู่กับท่านตลอดไป) AMD จงเจริญ
                  ปล.จอไม่เอานะครับจอมีแล้วใจครับ
                  จะกี่พัน + ก็ได้ครับ ชุดดนีรองรับได้หมดและถ้างบ ไม่ใช้ปัญหาครับ

Comment

50000 ซื้อใหม่ไปเลยจ้ะ

Comment

ขอบคุณทุกคำวิจารณ์ครับ

Comment

Working...
                      X