Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดูโลโก้ AMDATI ของ Asrock(ขำๆ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by battlecruiser View Post
    เพิ่มเติม AMD เจ้าชู้ ล่อทั้ง NV และ ATI

Comment

สวยดีนะครับ

Comment

ของคุณbattlecruiser สวยดีครับ อยกเห็นรถคันนี้จริงๆจัง

Comment

AMD เจ้าชู้ตามคนใช้คับ

Comment

งั้นข่าวที่ว่า AMD จะแต่งเมียน้้อย กะ nVidia ก็เป็นเรื่องจริงดิ ?

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
              งั้นข่าวที่ว่า AMD จะแต่งเมียน้้อย กะ nVidia ก็เป็นเรื่องจริงดิ ?
              555 คิดได้ไงเนี่ย จี้ดีอ่ะ แต่ถ้าเป็นจิง intel จะไปอยู่ไหนล่ะ

Comment

อืม นั้นซิ แล้ว อินเทลจะอยู่ยังไง

Comment

อินเทลเค้าก็ทำอะไรเองแล้วหนิ เด่วนี้อินเทลไม่ค่อยง้อคัยล้ะ ชิพกราฟิกอินเทลก็เริ่มทำเอง ถ้าอินเทลไม่สนจัย nvdia งี้ล้ะน่าเส้า

Comment

อ่ะ intel โดนคว่ำบาตร ฮ่าๆๆ ถึง intel จะทำ graphic เอง แต่ว่าไม่ได้ครึ่ง ของ nVidia เลยนะเอ้าแถม chipset nForce ก็แรงพอตัว

Comment

Originally posted by Ruin View Post
                      ง่ะ ดูมะออก
                      เหอๆๆ ในรูปมันเป็นโลโก้ AMD + ATI แล้วก็มีรูปมือเจ้าบ่าว(AMD)กำลังสวมแหวนให้เจ้าสาว(ATI)อ่ะครับ
                      พอดีกำลังหาข้อมูลสเปก ดันไปเจอพอดี เห็นว่ามานน่ารักมั่กๆ ก็เลยเอามาให้ดูกัน อิอิ

Originally posted by ~BluesKY~ View Post
                      รูปสุดท้ายอ่ะที่มี cpu amd + ชิพ ati อ่ะครับ บอดตัวไหนหรอครับ มีข้อมูลหรือป่าว
                      -----------------------------------------------------------
                      ม่ายช่าย ผมหมายถึงรูปสุดท้ายของ จขกท.น่ะครับ พอดีที่บ้านใช้ socket A อยู่ อยากดูบอดใหม่ๆ
                      ไม่แน่จัยอ่ะครับ น่าจะเป้นโน้ตบุ้คมั้งครับ เอามาจากลิงค์นี้ http://www.8080.net/html/200607/i241702010.shtml
                      (อ่านไม่ออก )

คงยากน่ะคับเพราะขนาด ATi ยังไม่ได้จ่ายสดทั้งหมดเลย NVIDIA แพงกว่าเยอะ แถมถ้าลากมาคงทะเลาะกันตายน่าดู(ATI = เมียหลวง, Nvidia = เีมียน้อย )

Originally posted by หัวโบราณ View Post
                      AMD เจ้าชู้ตามคนใช้คับ
                      จิงคับ

Comment

โลโก้ใหม่ สวยดีครับ

Comment

คิดได้ไงเนี่ย...สวมแหวนแต่งซะงั้น

ดีที่ไม่ใช่รูปเจ้าบ่าวจุ๊บเจ้าสาว เหอๆ

Comment

สงสัย intel ไป กิ๊กกะ Mac Nvเลย ตีตัวออก***ง

ได้ข่าวมาว่า แอบไปหลี Sun ด้วย

Comment

อ้อ เป็น รูป มือกำลัง สวม แหวน หรือคับ (อิอิ ตอนแรกเห็น เป็น รูป ขา แล้วกำลังมีอะไรมา อ้า ออก,,, อิอิ )

Comment

inVidia ??????

Comment

Working...
                                X