Announcement

Collapse
No announcement yet.

รวมพลอีกรอบ ก่ะ AX78 ฮิตข้าม ปี ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

โอ้ มีรถตำรวจในบอร์ดด้วย 555+

Comment

รักนะ จุ๊ฟ จุ๊ฟ

Comment

Phenom x4 9600 + AX78 + KingBox bus 800 2gb*2 + X850XT

รบกวนฝากกระทู้นี้ด้วยนะครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=279132

Comment

เพื่อนๆๆๆว่าฮิตข้ามปีมั้ย ครับ

Comment

ของผมดังหวอกว่าอีกครับ เอาคูลเมลท์มาเผาเมื่อวานเสียไปร้อยนึงฟรี ๆ 555+

สรุปว่าผมไม่ได้ใส่ซิลิโคนเหมือนเดิม -*-

Comment

555+

Comment

Originally posted by skyline_Tae View Post
                เพื่อนๆๆๆว่าฮิตข้ามปีมั้ย ครับ
                ฮิตๆๆๆ เคลมมา 3 รอบแล้ว แต่ก้อแรงเหมือนเดิม ได้ตัวใหม่ด้วย หุหุหุ

Comment

รายงานตัวคับ

Comment

แหม่...วันนี้ ต้องเอาไปเคลมซะละ ทะลึ่งไปแฟรชไบออส ตอนซื้อเจ๊เค้าก็บอกอย่าแฟรชๆ
                    555+ ลองของ เปิดไม่ติดเรย..

Comment

Originally posted by Guitar_blues View Post
                      แหม่...วันนี้ ต้องเอาไปเคลมซะละ ทะลึ่งไปแฟรชไบออส ตอนซื้อเจ๊เค้าก็บอกอย่าแฟรชๆ
                      555+ ลองของ เปิดไม่ติดเรย..
                      กรำ ไปแฟลชทำไมนิ หุหุ ว่าจะแอดเอ็มไปคุยซะหน่อย

Comment

ผมก็ซวยเหมือนกัน อยากลองของ แฟรชกลับไปกลับมา ค้างเลย ส่งไปเครมพึ่งได้มาเองคับ

Comment

Originally posted by GhostXP View Post
                          กรำ ไปแฟลชทำไมนิ หุหุ ว่าจะแอดเอ็มไปคุยซะหน่อย
                          มะเปงไรเคลมมาแล้น คล๊อกไป 3.3 ให้เค้าทำให้ ปรับโน่นปรับนี่ตั้งเยอะ ใครก็ไม่รุ้แนะนำมาทีละนิดๆ
                          เจ๊งเรยเนี่ย 555+

Comment

ขอเข้าชมรม Abit AX78 ด้วยคน
                            ABIT AX78
                            AMD 5200+ 2700 +Sink Gigabyte G powerlite (พัดลมเดิมแถมมากะ CPU)
                            Corsair XMS2 1GBx2 Bus 800
                            250 GB Seagate SATAII + 80 GB Seagate IDE + 40 GB Seagate IDE
                            HIS 2600Pro 512MB +Sink Zalman VF900 CU-LED
                            Supply Geview 500W Titanium
                            DVD ASUS
                            Attached Files

Comment

ยินดี ตอนรับ ครับ

Comment

ด้วยครับ

Comment

Working...
                                X