Announcement

Collapse
No announcement yet.

กลับมาแล้น x2 6000+/AX78....โหวตกลับเข้าบ้าน AMD

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กลับมาแล้น x2 6000+/AX78....โหวตกลับเข้าบ้าน AMD

กลับมาตายรังครับ
    แอบไปคบ intel เทอก็ดีอยู่ แต่ว่า............................................

คิดไปก็หมือนส้มตำ กะ แฮมเบอร์เกอร์อ่ะครับ ผมกินเป็นแต่ส้มตำ....มันอร่อยกว่า(กินมาตั้งแต่เด็กจนแก่)

เหอๆ AMD เป็นอาหารจานหลัก ราคาถูกแต่อร่อยจัดจ้านสำหรับผม(ส้มตำ)
    Intel เป็นอาหารฉาบฉวย บางครั้งก็รสชาสดี บางทีมันก็รสชาสสส ห่วย!!!!(แฮมเบอเกอร์)

อันนี้ผมก็เสียค่าลองผิดลองถูกไปหลายตัวเหมือนกันกับ intel ตอนนี้รู้แล้วครับว่าผมควรเลือกฝ่ายไหน
    ...........จะโพกผ้าเหลืองหรือผ้าแดง............ก็ใจใครใจมันละที่นี้ เอิ๊กๆๆๆ
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]

ถอยมาละเด๋วเจอกัน.....................................เอิ๊กๆ..............................

ขอต้อนรับกลับบ้าน งุงิ (ดันเนียนๆ)

Comment

- -* หลงกรุง ลืมบ้านนา อิอิ

Comment

เห็นด้วยครับ

Comment

กลับบ้านเรา รักรออยู่ สู่อ้อมใจของบ้านเก่า
          เนื้อเพลงดัดแปรงนิดให้เข้ากับความเป็นจริง

Comment

รออยู่ๆๆๆๆ

Comment

เหมือนกัน เลยแบบ เดียวกัน ครับ CPU ราคา ลง คุ้ม เค้าไปอีก ผม ซื้อ ตอน 4200 555 ก่ะ 3150 AX78

Comment

Originally posted by Guitar_blues View Post
                กลับมาตายรังครับ
                แอบไปคบ intel เทอก็ดีอยู่ แต่ว่า............................................

คิดไปก็หมือนส้มตำ กะ แฮมเบอร์เกอร์อ่ะครับ ผมกินเป็นแต่ส้มตำ....มันอร่อยกว่า(กินมาตั้งแต่เด็กจนแก่)

เหอๆ AMD เป็นอาหารจานหลัก ราคาถูกแต่อร่อยจัดจ้านสำหรับผม(ส้มตำ)
                Intel เป็นอาหารฉาบฉวย บางครั้งก็รสชาสดี บางทีมันก็รสชาสสส ห่วย!!!!(แฮมเบอเกอร์)

อันนี้ผมก็เสียค่าลองผิดลองถูกไปหลายตัวเหมือนกันกับ intel ตอนนี้รู้แล้วครับว่าผมควรเลือกฝ่ายไหน
                ...........จะโพกผ้าเหลืองหรือผ้าแดง............ก็ใจใครใจมันละที่นี้ เอิ๊กๆๆๆ
                [IMG][/IMG]
                [IMG][/IMG]

ถอยมาละเด๋วเจอกัน.....................................เอิ๊กๆ..............................
                Originally posted by FLyRock View Post
                ขอต้อนรับกลับบ้าน งุงิ (ดันเนียนๆ)
                สองคนนี้เป็นเกย์ 555+ แอบตุ๋ยตูดกัน 555+

Comment

5555 คิดได้ไง

Comment

ลากโชว์หน่อยครับ

Comment

กลับมากับตัวแรงเลยนะครับเนี่ย 6000+ 90nm. *0*

Comment

เชอะ ไม่ลาก
                        .
                        .
                        .
                        .
                        .
                        .
                        มันลากไม่เป็น 555+
                        คราวที่แล้วใส่ซิงค์หันแบบนี้...........วันนี้จะใส่ผิดอีกไม๊เนี่ย เหอๆ
                        Last edited by Guitar_blues; 12 Sep 2008, 17:27:08.

Comment

เหอะๆๆ

Comment

หง่ะ......บอร์ดมันหันตัวล๊อค แบบนี้ แย้วผมจาใส่ไงล่ะทีนี้ มีใครใช้120ex+ax78ป่าวเนี่ย ปรึกษาหน่อย
                            ถ้าใส่ไม่ได้จะได้ไปซื้อ 9700LED มาใส่แทน งุงิ

Comment

ลากให้ดูด้วยนะคับไหนๆก็กลับมา
                              ถ้ามีเวลานะท่าน
                              spec คล้ายกัน ขอแบบอะเลียดเลยนะ ทุกไฟด้วยก็ดี

รอชมอยู่นะ

Comment

Working...
                              X