Announcement

Collapse
No announcement yet.

phenom 9850 be 5500 ieie

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ไม่เล่น 9950 ไปเลยละครับ ไหนๆ หิ้วทั้ง ที

Comment

ราคาโดนใจจริงๆ ทำไมบ้านเราไม่ขายเท่าเค้าบ้างหว่า

Comment

ฝากสักตัวไม่ได้หรอ

Comment

Originally posted by FREEDOMX View Post
          ไม่เล่น 9950 ไปเลยละครับ ไหนๆ หิ้วทั้ง ที
          9950ตัวนี้มันกินไฟเหลือเกิน ครับ เลยไม่เอา กะว่าเอา 9850 มาลากนิดหน่อยก็โอเคแล้วล่ะครับ
          อีกอย่างมันแพงกว่ากัน ตั้ง 600 แนะครับ เลยไม่เอาดีกว่า
          ใจจริงอยากรับฝากครับแต่กลัวของมีปัญหาครับ ต้องขอโทษด้วย

Comment

Working...
          X