Announcement

Collapse
No announcement yet.

สมาชิกใหม่ ย้ายมาอยู่ AMD+ATI ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

หลังจากที่ซุ่มดูในบอร์ดมาพักใหญ่ แล้วก็รวบรวมข้อมูล ไปถอย abit ax78 กะ HDD 250 GB Seagate มาสองอาทิตย์กว่า ๆ (ยังไม่มี CPU กะ RAM) ไม่รู้ว่าจะเอา 5000+ หรือ 5200+ ดี คิดอยู่พักใหญ่ก็เพิ่งไปถอย 5200+ (เอามาใช้กะซิงค์ G power lite)กะ RAM Coresair XMS2 1GBx2 มา ตังค์เหลืออีกพันกว่าบาทไม่รู้ซื้ออะไรดีก็เลยเอา Gview Titanium มาอีกตัว (มีการ์ดจอ ATI2600 pro HIS + ซิงค์ Zalman VF 900-CU LEDอยู่แล้ว )เหอๆ DVD ไม่ต้อง ค่อยหาของเก่าๆใช้เอาก่อน (งบหมด..) ว่าง ๆ ค่อยรีดพลังมาให้ดูกัน....เพิ่งย้ายมาจากอีกค่ายหนึงเหมือนกันขอมาซบอกฝั่งสีเขียวด้วยคนแระกันนะ..

Comment

Athlon 64 3000+ Ram DDR400 1GB X700 เล่ง cry ยังลื่นเลยงับ
      ปรับต่ำนะ งิงิ ภาพสวยเล่งแล้วมึนหัว จาอ้วก

Comment

เล่นได้แน่นอน

ส่วนWarcraft III ให้ท่านลงใหม่ดูครับ ตัวเกมส์ ลงเป็นแบบไหนครับ? setupแบบแท้ๆ หรือเป็นแบบอื่น
        ลงเสร็จถ้าเล่นกับTCG ให้ท่านลงPatchV1.21ใส่เกมส์ ลองเล่นแบบธรรมดาดูก่อน(แพทช์นี้มีโหมดเนื้อเรื่องเพิ่มมาด้วยนะ)ถ้าเล่นได้ ค่อยลงตัวเล่นออนไลน์ Cyberguard ลงไปแล้วเล่นดู

Comment

หวาดดีครับ
          คุณหล่อแล้วครับ

Comment

ยินดีต้อนรับครับ จะสวยจะหล่อกันไปถึงไหน.

Comment

ยินดีครับ

Comment

ขอบคุณ ทุกท่านเลยนะครับ เด๋วว่าจะ clock ให้เป็น 3.0GHZ
                ครับ

dota เล่นได้แล้วครับ โหลด ไดเวอร์การ์ดจอใหม่ ให้เป็นเวอร์ชั้น 8.8 ครับ

Comment

Originally posted by koro View Post
                  ยินดีครับ
                  Originally posted by OWNER View Post
                  ยินดีต้อนรับครับ จะสวยจะหล่อกันไปถึงไหน.
                  Originally posted by ninomiya View Post
                  หวาดดีครับ
                  คุณหล่อแล้วครับ
                  Originally posted by tidty View Post
                  Athlon 64 3000+ Ram DDR400 1GB X700 เล่ง cry ยังลื่นเลยงับ
                  ปรับต่ำนะ งิงิ ภาพสวยเล่งแล้วมึนหัว จาอ้วก
                  Originally posted by Camfrog_Terms_Of_Service View Post
                  ผมว่า crysis ไม่สบายนะ cpu ต้อง@ 3.0 ขึ้นไป แรม @ 900 ขึ้นไป ไม่งั้นมันขับกาดจอไม่ไป(อันนี้ผมลองเองนะ อิอิอิ)
                  Originally posted by Achitae View Post
                  ดีครับ
                  Originally posted by boyro View Post
                  เป็นที่ตัวโปรแกรม DOTAครับ เครื่องลูกชาย XP1700+ AGP8X128M ยังชิวๆเลยครับ
                  Originally posted by kittymouse View Post
                  ยินดีด้วยคนครับ
                  Originally posted by sabayjoo_ View Post
                  ยินดีต้อนรับคับ
                  Originally posted by GhostXP View Post
                  อาจเป็นไดร์เวอร์ หรือไม่ก็ไฟล์เกมส์
                  Originally posted by miixer View Post
                  ยินดีต้อนรับครับผม เครื่องแรงได้ใจเล่นเกมสบายๆแน่

ส่วน DotA ลองดูที่ตัวเกมอย่างที่ท่านaha2pro ว่า

หรืออีกอย่างลองดูที่ Driver HD sound ดู ลองโหลดตัวใหม่ๆมาแทนดูครับ

เพราะผมเคยมีปัญหาเล่น DotA แล้วจอฟ้าเหมือนกัน เพราะเจ้า Driver sound นี่ล่ะครับ
                  Originally posted by littlefish View Post
                  สบายๆเลยนะนั่น..

ยินดีต้อนรับครับ..
                  Originally posted by aha2pro View Post
                  Crysis สบาย
                  DotA ตัวไฟล์เกมส์ไม่สมบูรณ์หรือเสีย
                  ทำให้อ่านไฟล์ไม่เจอ หามาลงใหม่คับ
                  ปล.ยินดีต้อนรับคับ
                  Originally posted by nutzajung View Post
                  ครับผม
                  Originally posted by nutzajung View Post
                  ครับผม
                  Originally posted by Drunk View Post
                  ยินดีต้อนรับ สมาชิกใหม่ครับ
                  Originally posted by TWK. View Post
                  สบายๆ
                  nutzajung ขอบคุณ ทุกท่านเลยนะครับ เด๋วว่าจะ clock ให้เป็น 3.0GHZ
                  ครับ

dota เล่นได้แล้วครับ โหลด ไดเวอร์การ์ดจอใหม่ ให้เป็นเวอร์ชั้น 8.8 ครับ

Comment

Well Done

Comment

แก้ได้แล้ว ยินดีด้วยครับ
                      3.0อยุ่แค่เอื้อมครับ 5000+ไปง่ายอยู่แล้ว

Comment

ไม่ค่อย อยากจะclock เท่าไหร่ แดก ไฟ หุหุ

Comment

Working...
                        X