Announcement

Collapse
No announcement yet.

เทียบ AMD 6000+ ATHLON X2 3.00 GHz.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by wikorn View Post
    8400 ทิ้งเป้นทุ่งเลยครับ

จากคนใช้ 6000+
    แรงกว่าสักกี่เปอร์เซ็นครับ

Comment

ทิ้งทุ่ง ก้คงประมาน เท่าตัว คิคิ

ว่าจะหา 6000+ มาใช้ หรือ 7750 หรือไป x4 หรือ ไปน่อมสองโลด

Comment

ทิ้งทุ่ง ก้คงประมาน เท่าตัว คิคิ

ว่าจะหา 6000+ มาใช้ หรือ 7750 หรือไป x4 หรือ ไปน่อมสองโลด

Comment

ผม ก็ ใช้ 6000+ ก็ชอบนะ ถูกดี บอดก็ถูก

Comment

Originally posted by Originals View Post

พี่ๆๆขอถามนอกเรื่องนิดค่ะตอนเปิดเครื่องมามีเสียงดังปี๊ดยาวๆ1ครั้งดังปี๊ดสั้น2ครั้ง แล้วเข้า windows ไม่ได้เลยค่ะ

อะไรเสียค่ะ ขอบคุณล่วงหน้า
            อาการนี้ เป็นที่การ์ดจอ ฟันธง ลองถอดการ์ดจอมาใช้ยางลบขัดดูครับ

ถ้าอาการแรม มันจะดัง ปี๊ดดดดดดดด ปี๊ดดดดดดดด ปี๊ดดดดดดดด ปี๊ดดดดดดดด ตลอดจ้า คอนเฟิร์ม

Comment

อืมม ขอบคุณสำหรับคำแนะนำ

Comment

Working...
              X