Announcement

Collapse
No announcement yet.

ก้าวแรกของการเป็นสาวก "เอเอ็มดี"

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เพราะซิลิโคลนเดิมนี่แหละ เลยร้อน แนะนำให้ปาดมันออกแล้วทาใหม่

Comment

zalman 9700 NT เย็น ได้ใจ ครับ ลองดูเอามา oc 6000+ เย็น สบาย เลย ครับ สวยๆๆ แจ่มๆๆ

Comment

จะลองไปหาดูนะครับ แต่ตอนนี้งบหายเกลี้ยงเลย

Comment

hyper212 ก็ดีนะครับ เย็นดี ไฟสวยด้วย

Comment

Originally posted by automation View Post
            hyper212 ก็ดีนะครับ เย็นดี ไฟสวยด้วย
            ตังมาก้อซื้อเมื่อนั้นเลยครับ

Comment

Working...
            X