Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนจัดให้หน่อยครับงบ20000

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เห็นด้วย M2NPV-VM ตัวนี้คุ้มครับ Onboard ทุกอย่าง เพิ่มทีหลังได้

Comment

หาเอาในบอร์ดสิคับ
      มีของแรงแต่ไม่แพงอย่าที่คิด

Comment

Originally posted by lala View Post
        M2NPV-VM เอาอันนี้แหละ
        แหะๆรบกวนพี่ๆไว้เยอะขอบคุณครับ
        แต่อยากรบกวนต่อการเลือกจอlcdเค้าเลือกจากตรงไหนบ้างฮะแนะนำด้วยคับ
        ค่า Responding Time ครับยิ่งน้อยยิ่ดีครับ ปันจุบัน8MS มาตรฐานไปแล้วครับ 4MSยิ่งดีครับ

Comment

ขอบคุณๆๆๆ

Comment

เสริมหน่อยครับ
            1. จากยี่ห้อเรยครับ ที่มีข่าวฉาวมาตลอดนี่ก็เป็นของ ซัมซุงครับ พินาเอาเองนะ
            2. ขนาดครับ จำเป็นไหมที่ต้องใช้จอขนาดต่างๆ
            3. ก้าดจอของเราครับ
            4. ความละเอียด
            5. dot pitch--เป็นตัวบอกขนาดของจุดพิกแซลครับ ยิ่งเล็กยิ่งดี เพราะจะให้ภาพที่ละเอียดไม่แตก

ทั้งหมดก็ประมานนี้ครับ แนะนำ BenQ ครับ

Comment

Working...
            X